Hosting Reseller * 1GB * เพียง 999บ/ปี

1BahtHosting.com เปิดรับ Reseller ราคาพิเศษ

[b]พื้นที่ / BW

นึกว่าอ่านผิด แหะๆ ถูกมากๆๆๆ …

ช่วยดันครับ

สุดยอดเว็บโฮสติ้ง … Hosting of the year

ดันไป เดี๋ยวโทรไปคุยดีกว่า ขอราคาพิเศษ

ดันๆ นั้นสิ แบบนี้ต้องอ้อน ขอลดสัก 10-50% นะเนี่ย

มาช่วยดันค่ะ ^^ ราคาถูกมาก
lol

ราคาถูกดีครับ สุดยอด ๆ ๆ

น่าสนใจจริงๆ ครับผม

จ่ายผ่าน paypal ได้ไหมเนี่ย เหอๆ เพราะขี้เกียจออกไปข้างนอกอ่ะครับเหอๆ

ถ้าได้แจ้งด้วยนะครับเนี่ย เหอๆ

จ่ายเป็น e-banking ได้ครับ ไม่เสียค่าธรรมเนียม มีทั้ง กสิกร ไทยพาณิชย์ กรุงเทพ กรุงศรี และ UOB ครับ
paypal กับ paysbuy โดนหักเยอะจนยังไม่อยากเอามาใช้ ถ้าถามว่าได้ใหมจริงๆมันก็ได้แต่ราคาผมก็ต้องตั้งเผื่อที่ถูกหักขึ้นไปอีกหน่อย เสียประโยชน์ทั้งผมและลูกค้า ยิ่งราคาสูงยิ่งโดนหักเยอะเพราะหักเป็น % ไม่เหมือนโอนผ่าน atm โอนเท่าไหร่(ไม่เกินแสน)ก็หัก 20-30บ

โหพี่แมนหายไปซุ่มเตรียมของใหม่มาเซฮร์ไพรส์นี่เอง
เปิดตัวแรงเลยครับพี่ สู้ๆ รวยๆ นะครับ

ปุ๊ก

เครื่องวาง ที่ isp ไหน อ่ะครับ

ทราบละครับ CAT นี่เอง

อ่อครับ พอดีผมเองไม่ได้เปิด ebanking ไว้เลย มีเปิดของกรุงเทพ เป็นบัญชีเก่าแล้ว ก็ลืมรหัสผ่าน บัตร ATM มันเจ๊ง แถมต้องไปแจ้งขอรหัสผ่านใหม่+ทำบัตร ที่สาขามัน ทีนี้ประเด็นคือ ไอ้บัตรที่เสียเนี่ยมันผูกไว้กับ paypal ไปแล้วไงครับ เหอๆ ถ้าเปลี่ยนบัตรปุ๊บ ตัด paypal ไม่ได้เลย (เพราะหมายเลขบัตรเปลี่ยน ซวยไป ซ้ำซ้อนจริง)

เพราะตอนนี้ใช้ paypal อย่างเดียวเลยไม่ได้ไปสนใจมัน ท่าทางต้องไปเปิด ebanking ใหม่แล้วเหอๆ (ของกรุงเทพก็ตั้ง 7-8 วันเหอๆ กว่าจะได้)

เดี๋ยวขอดู project ก่อนแล้วกันเหอๆ เพราะจริงๆ แล้วเห็นราคามันยั่วใจด้วยน่ะครับเหอๆ host ก็มีอยู่แล้วเหอๆ เช่าไว้สามสี่ที่เหอๆ

ผมสนใจจะสมัคร Reseller 10 โดเมน ต้องทำยังไงบ้างครับ

แนะนำด้วยครับ.

ทุก plan ทั้ง reseller และ เว็บโฮสติ้ง รับชำระเป็นรายปีครับ
สำหรับ plan 1G ราคาปีละ 960บ.

เมื่อชำระเงินเข้าบัญชีตามนี้

แล้วแจ้งโอนเงินมาก็เปิด account ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

ราคาถูกอะ เครื่องก็แรง

สนใจครับ แล้วเรื่อง subport อะไรอย่างงี้ละครับ บางที่ผมเคยโทรไปดึกๆหรือเสาร์อาทิตย์เค้าไม่ดูแลเลยนะครับ

**subport = พอร์ตย่อยๆ

ปกติ support ทาง email เป็นหลักครับ
แต่ถ้ามีปัญหาติดขัดอะไรจะโทรมาคุยก็ได้ครับ
ส่วนกลางวันกลางคืนนี้โทรมาเถอะครับ เพราะผมนอนไม่ค่อยเป็นเวลา
อย่าคิดว่าโทรกลางคืนไม่สะดวก เพราะบางทีรอโทรเช้าผมเพิ่งนอนก็มี

ที่ว่าโทรไปแล้วเขาไม่ดูแลนี่ปัญหาเรื่องอะไรครับ
เพราะถ้า server มีปัญหายังไงผมก็ต้องแก้ไขให้

[quote author=berkbaan link=topic=10695.msg104323#msg104323 date=1207637623]
**subport = พอร์ตย่อยๆ

[quote author=kke link=topic=10695.msg104355#msg104355 date=1207654958]
อย่าคิดว่าโทรกลางคืนไม่สะดวก เพราะบางทีรอโทรเช้าผมเพิ่งนอนก็มี
[/quote] :smash: :smash: ด้วยคน
นอนตีห้า ลูกค้าโทรมาแปดโมง T_T เสียงยังงัวเงียๆ อยู่เลย