Hosting Reseller * 1GB * เพียง 999บ/ปี

server ดี คนดูแล เก่ง

ใกล้เต็มแล้วครับ ขอบคุณครับ

[quote author=kke link=topic=10695.msg104355#msg104355 date=1207654958]
ปกติ support ทาง email เป็นหลักครับ
แต่ถ้ามีปัญหาติดขัดอะไรจะโทรมาคุยก็ได้ครับ
ส่วนกลางวันกลางคืนนี้โทรมาเถอะครับ เพราะผมนอนไม่ค่อยเป็นเวลา
อย่าคิดว่าโทรกลางคืนไม่สะดวก เพราะบางทีรอโทรเช้าผมเพิ่งนอนก็มี

ที่ว่าโทรไปแล้วเขาไม่ดูแลนี่ปัญหาเรื่องอะไรครับ
เพราะถ้า server มีปัญหายังไงผมก็ต้องแก้ไขให้

มีคนช่วยตอบให้ละ ขอบคุณครับ

ถ้าใครโทรมาถามผมอย่างนี้ผมสะดุ้งเลยนะเนี่ย
จะวันหยุดหรือดึกดื่นก็ต้องลุกมาเช็คให้หายกระวนกระวายใจ
:slight_smile:

เห็นชื่อ “kke” มั่นใจได้เลยครับ ว่าบริการอยู่อันดับต้นๆ

ว่าแต่ ถ้ามีเปิดสอน hosting เร็วๆ นี้ เมลล์บอกกันหน่อยนะครับ สนใจไปเรียนมากๆ
tar_kung(ad)hotmail.com

ใครสนใจยังสม้ัครได้นะครับ
Package นี้สำหรับสมาชิก THT โดยเฉพาะครับ ไม่ได้ใส่ที่หน้าเว็บ

:slight_smile:

plan 1-3G ยังว่างครับ
เมื่อมีเว็บเยอะขึ้นก็สามารถปรับเป็น package ที่ใหญ่ขึ้นได้ตลอดครับ

ไม่ทราบว่า พวกดาต้าเบส นี่แต่ละแพลน ใส่ได้มากน้อยแค่ไหนครับ

[quote author=sompriaw link=topic=10695.msg107807#msg107807 date=1209694319]
ไม่ทราบว่า พวกดาต้าเบส นี่แต่ละแพลน ใส่ได้มากน้อยแค่ไหนครับ

อยากทราบว่า inter แรงมั๊ยครับ

[quote author=xyber link=topic=10695.msg108762#msg108762 date=1210159740]
อยากทราบว่า inter แรงมั๊ยครับ

หมดเขต 16 พค นี้ครับ

ขายดีแฮะ

ตอนนี้รับชำระทาง PaySbuy และ PayPal ด้วยแล้วครับ lol

อยากได้ 1G / 10G

[quote author=Mr.Kza link=topic=10695.msg110476#msg110476 date=1211033917]
อยากได้ 1G / 10G

ถามอีกนิดครับ แล้วถ้าผมจะสมัครใช้ Reseller ของคุณ kke นี้
ไม่ทราบว่าทางคุณมีคู่มือหรือสอนวิธีในการแบ่งพื้นที่ และสร้างโดเมน
อะไรทำนองนี้ให้กับผมไม่ครับผมอยากจะทำจริงๆครับแต่ความรู้มีน้อยครับ

เรื่องสร้างเว็บในเครื่องตัวเองนี้ก็ศึกษาและทำได้ในระดับหนึ่งแล้วครับ

การใช้งานทางผมกำลังจัดทำเพิ่มเติมเรื่อยๆครับ แต่ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ อย่างไรก็ดี
การใช้งานตัว DirectAdmin ControlPanel สามารถหาดูได้จากหลายๆที่ครับ เนื่องจากเป็นมาตรฐานเหมือนกันหมด ลองศึกษาดูครับ
http://www.google.co.th/search?q=วิธีการใช้+DirectADmin&sourceid=navclient-ff&ie=UTF-8&rlz=1B3GGGL_enTH268TH268

ในเบื้องต้นก็ศึกษาการใช้งานในระดับ user ให้ครบทุก menu
ส่วน reseller นั้นหลักการไม่ยากครับ แค่กำหนด plan และสร้าง user ตาม plan ที่กำหนดไว้เท่านั้นครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าผมเป็น Reseller นี้ลูกค้าของผมนี้เค้า้จะรู้ไมครับว่าผมเป็น Reseller กับทางคุณ
เพราะผมอยากจะทำตลาดแบบเต็มตัวครับและได้ทำเต็มท ี่ลูกค้าจะได้ไม่ต้องกังวนว่าผมเป็นแค่ Reseller

ผมเห็นบางที่เค้าประกาศว่า "ลูกค้าจะไม่ทราบ

[quote author=Mr.Kza link=topic=10695.msg110625#msg110625 date=1211097398]
ถ้าผมเป็น Reseller นี้ลูกค้าของผมนี้เค้า้จะรู้ไมครับว่าผมเป็น Reseller กับทางคุณ
เพราะผมอยากจะทำตลาดแบบเต็มตัวครับและได้ทำเต็มท ี่ลูกค้าจะได้ไม่ต้องกังวนว่าผมเป็นแค่ Reseller

ผมเห็นบางที่เค้าประกาศว่า "ลูกค้าจะไม่ทราบ