ประกัน hdd ซิกเนก เตรียมงานงอกกันได้

300 บาท !!!

ว่าแต่ถ้าเราไม่ส่งผ่านที่นี้ได้ไหมครับ (สงสัย)

300 บาท ค่าแรงวันนึงเลยนะนั่น

อู้วว

Synnex เป็นสิบเลยครับผม งานงอก

:016::016:

งั้นรีบเคลมก่อนสิ้นเดือน

เวงแล้วไง HDD ส่วนใหญ่ของผม 3-5 ปีขึ้น ถึงจะเริ่มมีปัญหา ปีแรกมันไม่ค่อยเป็นอยุ่แล้ว

เมื่อวานเพิ่งซื้อมา 3 ลูก Synnex ทั้งน้านนน :e111de78:

น่าจะมีผลเฉพาะกับที่ซื้อหลังวันที่. 1/5 เปล่าครับ

มีเจ้งอยู่สองลูกคับ เดี๋ยวไปก่อนสิ้นเดือน

ประกันแบบมีค่าดำเนิน การ ? ถ้า hard disk ซื้อมาลูกละ 3,000 เก็บ 300 คือ 10% บางทีเคลมมาเน่าต่ออีกก็มี

ไรว่ะบ้าป่าว synnex เพียบเลย Wd

ฟ้อง สคบ ได้ป่ะแบบนี้

เก็บค่าเครม 300 แล้วไหนค่ารถไปเครมอีกหละ แล้วถ้าติ้งต้อง เอาของรียูสมาให้แล้วเสียอีกทำไงหละพี่น้อง

งานเข้าละไง

แค่นี้เล็กน้อย ต่อไปมีอีกมากกว่านี้ครับ

งานนี้ ดีคอม ยอดขายพุ่งอีกแล้ว ช่วงนี้

ภาวนาว่า ดีคอม อย่าเอากับเขาด้วยล่ะ :189bbdde:

DCOM ผมเคลมลำบาก ต้องไปพันทิพ แถมมีปิดพักบ่ายโมงอีก
หลังๆเลือกซื้อแต่ synnex เคลมง่ายมีศูนย์หลายแห่ง
แต่ถ้า synnex เก็บตัง ถ้าเป็นของ WD คิดว่าน่าจะเคลมตรงกับ WD ได้ ไม่ต้องผ่าน synnex

เจ้า DCOM นี่ผมเอาไปเคลมทีไร มักจะได้ของเสียๆกลับมา ต้องเอาไปเคลมสองรอบทุกที - -*

งานงอกของจริง ขึ้นราคากันแบบนี้

dcom นี่ ผมจะไม่ซื้อประกันยี่ห้อนี้อีกแล้ว เอาแต่ของซ่อม แถมเน่า ๆ มาให้ เคลม hdd มา 3 ลูก เคลมมาไม่กี่เดือนพังหมด.

เลิกครับ dcom