ประกัน hdd ซิกเนก เตรียมงานงอกกันได้

เห็นด้วยเรื่อง DCOM เคลมแล้วเคลมอีก เสียทั้งเวลา และยังเสียชื่อกับลูกค้าเราอีก …

Synnex เก็บ 300 มันก็มากเกินไป … แย่ ๆ ๆ

ถ้า WD ไปเคลมที่พันทิตย์ได้อยู่แว้ว wd thailand เคลมง่ายมาก เอาไป 10ลูก ก็มีให้

งานเข้าแล้วครับ พี่น้องคร๊าบบบ

Dcom ก็เตรียมงานเข้านะครับ ปลายปีปิดกิจการ

100 เดียวก็ น่าจะ พอแล้วครับ

ผมเคลม WD ตรงดีกว่าครับถ้าแบบนี้

แต่ซื้อ HDD จาก JIB มันก็มีแต่ SYNNEX - -"

ยืนยันไหมเนี่ยครับข่าวนี้

เท่าที่ได้ยินมาคือว่า DCOM ดันไปขาย seagate แล้ว seagate นี่พังเยอะ ไม่ว่าจะรุ่นปกติหรือรุ่น server ปัญหาก็เลยไปตกกับทาง DCOM ด้วยครับ

เยี่ยม

บริการแบบนี้ มาตรฐานดีครับ

ส่วนอีกเจ้าที่เอาของเก่าให้นี่ ไม่ไหวๆ

คน ตจว จะมีตัวเลือกอะไรให้บ้างเนี่ย มีแต่ synnex กับ dcom

Dcom ก็กำลังปิดกิจการแล้วครับ

หันไปทำร้านเกมส์แทน

เล่นทำแบบนี้ผมซวยสิ มีเยอะซะด้วย