Happy New Year 2006

ขอสมมติว่า ดิฉันเป็นคนแรกที่โพสต์อวยพรปีใหม่แด่ทุกท่านกระทู้แรกของที่นี่ละกันนะคะ

[size=2]สวัสดีปีใหม่ค่ะ 2549[/size]

สวัสดีปีใหม่ครับ :dunce:

สวัสดีปีใหม่ครับ ไม่อยากให้ถึงเลยจริงๆ เพราะมันวันเกิดผมด้วย (แก่ขึ้นอีกปีและ เข้าอายุ 25ปีแล้ว ยังไม่รวยเลย)

สวสดีปีหมา ทุกคนครับ :smiley:

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ เพิ่อนๆ พี่ๆ ทุกคนรวยๆ ครับ

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับทุกท่าน … ขอให้เฮงๆ กันตลอดปี และ ตลอดไปนะครับ :dunce:

:smiley: สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ชาวสมาชิก thaihosttalk.com สุขภาพดี มีเงินใช้
ขอให้รวย ขอให้รวย ทุกคนครับ …

เงินใหลกอง ทองใหลมา จนไม่มีที่เก็บน่ะครับ :dunce: :dunce: :dunce: Happy New Year

Happy New Year 2006 อีกคนครับ :dunce: :menorah: :santa:

สุขสดชื่อ สมหวัง มีสตางค์ และแข็งแรง ทุกๆท่านเช่นกันครับ

สวัสดีปีใหม่ พ.ศ. ๒๕๔๙
ขอให้ทุกท่านร่ำรวยสุขภาพ ร่ำรวยเงินทอง ร่ำรวยสุขภาพจิตที่ดี ทุกท่านครับ :angel:

สุขสันต์วันปีใหม่ครับ
:slight_smile: :santa:

:santa: :wavey: สวัสดีปีใหม่ ๒๕๔๙ :: HAPPY NEW YEAR 2006

สุขสมหวัง เฮงๆ ทุกท่านครับ

:angel: :fairy:

สวัสดีปีใหม่ด้วยคนนะครับ ^^

สวัสดีปีใหม่ ทุกท่านค่ะ ขอให้ทุกท่านที่เข้ามายังเว็บไซต์นี้ มีความสุข สมหวังทุกประการ คิดสิ่งใดก็ขอให้สำเร็จดังใจ ผู้ให้บริการทุกท่านข้อให้มีลูกค้าเต็มเครื่องทุกท่าน รวยกันทั่วหน้าค่ะ

สวัสดีปีใหม่ด้วยคนคร๊าบบบ… :stuck_out_tongue:

[b][size=8]ขอให้มีความสุขทั้งคนทำโฮส และผู้ใช้โฮสนะครับ[/b]…[/size]

:dunce:

แวะเข้ามาทักทาย เพื่อกล่าวคำ สวัสดีปีใหม่ แด่เพื่อนสมาชิก THT ทุกคนค่ะ
ปีใหม่นี้ขออัญเชิญอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลจักวาล ที่ท่านนับถือ จงดลบันดาลให้ทุกท่าน โชคดี มีเงินใช้ไม่ขาดมือ มีสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดๆ ในทางที่ดี ก็ขอให้สมความปราถนาทุกประการนะคะ :angel:

เย้ พี่นุชกลับมาแล้ว สวัสดีปีใหม่ครับพี่นุช :smiley:

กลับมาได้แล้วพี่ ที่หลายไปถือว่าไปเที่ยวปีใหม่มาละกันครับ

ขอบคุณน้องหนึ่งมากค่ะ … แล้วจะพยายามหาเวลาแวะเข้ามาบ่อยๆ นะคะ …ขอให้น้องหนึ่งโชคดีตลอดปีใหม่นี้นะคะ :angel:

ขอบคุณน้องหนึ่งมากค่ะ … แล้วจะพยายามหาเวลาแวะเข้ามาบ่อยๆ นะคะ …ขอให้น้องหนึ่งโชคดีตลอดปีใหม่นี้นะคะ :angel:

จากคำขอบคุณขอเปลี่ยนเป็นให้พี่นุชเข้ามาทุกวันได้ไหมละครับ ดูเหงาๆ ไงไม่รู้ เข้ามาและบอร์ดมันว่างๆ บ่อยมากบางทีมีก็ อ่านน้อย ข้อความสั้นๆ ไม่มัน :smiley:

สวัสดีปีใหม่แบบย้อนหลังครับ เพิ่งกลับจากเที่ยว :lol: