Happy New Year 2006

งั้นเราไปเริ่มตอบกระทู้ฉลองปีใหม่ดีไหมครับ :slight_smile:

สวัสดีปีใหม่ ย้อนหลังครับ :angel:

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ 2006

แวะเข้ามาทักทาย เพื่อกล่าวคำ สวัสดีปีใหม่ แด่เพื่อนสมาชิก THT ทุกคนค่ะ
ปีใหม่นี้ขออัญเชิญอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลจักวาล ที่ท่านนับถือ จงดลบันดาลให้ทุกท่าน โชคดี มีเงินใช้ไม่ขาดมือ มีสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดๆ ในทางที่ดี ก็ขอให้สมความปราถนาทุกประการนะคะ :angel:

Happy New Year!! ครับคุณ นุช :angel:

สวัสดีปีใหม่ครับ :angel:

ถ้าคุณนุชกลับมา เนี่ยจะเป็นของขวัญชิ้นที่ดีที่สุดของชาว THT เลยน่ะครับ

สวัสดีปีใหม่ 2549 ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง กิจการเจริญก้าวหน้าครับ…

สวัสดีปีใหม่สมาชิก THT ทุกๆท่านครับ
ไปบ้านแฟนที่จ นครพนม ตั้งแต่วันที่ 28 เพิ่งกลับมาเมื่อวานนี้เอง
ไล่อ่านกระทู้ย้อนหลังแค่อาทิตย์เดียวนี่เหนื่อยจริงๆ ยังอ่านไม่หมดเลย
:santa: :santa:

ถึงว่าทำไมหายไปไหนนาน สวัสดีปีใหม่ครับพี่ kke :smiley:

สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ
เพิ่งกลับมาทำงานตามปกติวันนี้เองครับ
อิอิ

ทำไมมีแต่คนเฝ้าเครื่องวันปีใหม่กันนี่
โชคดีนะผมไม่มี hosting ให้ดูแล
:o

สวัสดีปีใหม่สมาชิก THT ทุกๆท่านครับ
ไปบ้านแฟนที่จ นครพนม ตั้งแต่วันที่ 28 เพิ่งกลับมาเมื่อวานนี้เอง
ไล่อ่านกระทู้ย้อนหลังแค่อาทิตย์เดียวนี่เหนื่อยจริงๆ ยังอ่านไม่หมดเลย
:santa: :santa:

ครับ ขอต้อนรับกลับเมืองกรุงอันแสนจะอุดอู้ครับ :dgrin:

สวัสดีปีใหม่ อะไรใหม่ๆ ลูกค้าใหม่ๆ จงหลั่งไหลเข้ามา :dunce: