รับสมัคร Hacker ด่วนมาก... เงินรางวัล 1 แสนบาท

มีผู้ได้รับความเดือดร้อน… มาขอร้องให้ผม hack mail ของแฟนเขา เนื่องจากในเมล์นั้นมีข้อมูลสำคัญมาก
ผมไม่รู้จะทำอย่างไรครับ ใคร hack email (ของ hotmail) เจ้าของอีเมล์นั้นมาได้
มีเงินค่าตอบแทน 1 แสนบาท

ติดต่อได้ทั้งโทร 081-7316544 หรือ PM มาก็ได้ครับ

ปล. งานนี้มีคนวานให้ผมช่วยหาคนครับ

อืม 1 แสน จะคุ้มค่าประกันตัวมั้ยเนี่ย

ผมก็ไม่ทราบว่าใครเป็นคนแนะนำมาหา devone นะครับ…
เขา add msn มาจากออสเตเลีย บอกว่าอัเมล์แฟนเขาโดน hack และมีรูปสำคัญๆเก็บไว้
และโดนเรียกเงิน 160 ล้าน

ไม่รู้ว่าพวกลาวทีมไปอยูไหนกันหมด… ที่งานได้เงินอ่ะ ไม่ยอมโผล่หัว ทีไม่ได้เงินนี่ชอบกันจัง
คนที่ขู่เอาเงินเขาให้เวลาวันพรุ่งนี้ช่วงบ่ายๆ (ในเมืองไทย)

คนที่ hack เป็นคนต่างประเทศ เรื่องเกิดที่ต่างประเทศ แล้วมาคนมือดีๆในไทย และยังมีคนแนะนำให้มาหาลาวทีม
แต่ติดต่อพวกนี้ไม่ได้สักกะคนในตอนนี้ (เลยหันมาติดต่อผมแทน)

เรื่องเป็นมาไง ยังไง ผมก็ไม่ทราบแน่ชัด แต่คนที่ติดต่อผมเขาได้ติดต่อกับทาง hotmail แล้วครับ
หากมีข่าวหน้าหนึ่งเรื่องสอนโยคะ ออกหน้าหนึ่ง…ในสองวันข้างหน้า ก็น่าจะเรื่องเดียวกันนะ
ตอนนี้ผมคงช่วยอะไรไม่ได้แล้วแหละ… นอกจากลาวทีม
ไงก็ลองพิจารณางานข้ามชาตินี้หน่อยนะ

(ชอบทำกันจัง…พวกถ่ายรูปคู่รัก…กำลังรักกัน…เก็บไว้เนี้ย)

ปล. ล่าสุดเขาอัดรางวัลห้าแสน…

ถ้าถูกแฮคไปแล้วโอกาสที่จะถูกเปลี่ยนพาส ให้เดาไม่ได้เลยมีสูงมาก อย่างใส่พาสมั่วๆ ไป
ส่วนข้อมูลที่ว่านั้น ก็คงโดนคนแฮค ดาวน์โหลดลงเครื่องตัวเองไว้แล้ว

รูปหรือคริปวีดีโอส่วนตัว ไม่ว่าจะเอาไว้ดูเอง ดูกับแฟน ดูกับเพื่อน ไม่ควรเก็บไว้ใน hotmail เลย
ตอนนี้ hotmail ผม เอาไว้ฟอร์เวิร์ดเมล์เท่านั้น

ผมว่าให้เขาแจ้งความกับตำรวจไว้ก่อนดีกว่าครับ

:unsure:

เรื่องของเรื่อง เขาไม่อยากให้ผู้ใหญ่ของแฟนทราบเรื่อง
เขาเลือกยอมเสียเงิน แต่ 160 ล้าน มันสูงมากไป มันจะเอาซื้อประเทศอยู่หรือไงเนี้ย…

ไฮโซ… กัน
ลาวไม่เกี่ยว

อิอิ

แนะนำ

แตไม่ได้แฮกกันง่ายๆหรอก ผมว่ามันซับซ้อน ยิ่ง แฮกคืน นี่ยาก ^2

อยากรู้ว่า เจ้าตัวเป็นใครกัน 160ล้าน ยังยอม แต่สูงไป
5แสนก็ยอม ไฮโซ จริงๆ

160 ล้านบาท หรือ 4ล้านดอล ผมว่าเรียกเวอร์ไปงั้นแหละ เพราะรู้ทั้งรู้ว่าไม่สามารถหาให้ได้ ถึงหาให้ได้ ก็ไม่ยอมจ่ายหรอก

แต่เจ้าตัวก็ใจปล้ำนะ ยอม 12500 ดอล
แต่ 1แสน = 2500 ดอล อันนี้ ถ้าเป็นผม ผมก็ยอม อิอิ

อยากรู้จริงๆ ว่าผู้หญิงคนนั้น จะเป็นใคร แต่คงเป้นคนดัง หรือ ไฮโซ แน่ ๆ เหอะๆ

แต่ผมว่านะ
ถ้าเป็น R/X หลุดจริง และเจอแฮก เรียกค่าไถ่จริง!!!

เน้นคำว่าจริงนะ !!!

โง่ ทั้ง 3 ฝ่าย

1. ผู้หญิงโง่ๆ เอาของพวกนั้น เก็บไว้ในเมล์
  2. Hacker โง่ ที่เรียกเงินสูงเกินไป ใครจะบ้าจ่าย
  3. ผู้ชายโง่ ที่ยอมเสียค่าจ้าง จ้าง Hacker เพราะว่า ถ้าเป้นรูป ได้ Acc คืนมาก็เท่านั้น Copy เก็บไว้ที่ Comp ก็ไดละ อิอิ ป่านนี้ ลง CD แจก นสพ. ทั่วละมั้ง (ถ้าเป็นคนดัง) ยิ่งไป Hack กลับ รูประบาดแน่ อิอิ

PM ไปแล้วครับ คุณ devone

ท่านไหนมีของตัวเองเก็บไว้ใน mail ก้อลบ ๆ ทิ้งไปบ้างนะครับ คิคิ
เดี๋ยวจะเป็นข่าว

คุณ devone เวลาจะุพาดพิงถึงบุคคลที่สาม ช่วยใช้ความสุภาพด้วยนะครับ
คำว่า “ไม่ยอมโผล่หัว” ผมว่ามันไม่ควรมาใช้นะครับ แล้วก็ไม่เห็นเกี่ยวไรกับ
LAO Team. อย่าพยายามโยงเรื่องให้มันเกี่ยวกันครับ … ทำไรคิดหน่อย

อืมผมว่าดีไม่ดี Hacker แฮกมาได้อาจเรียกเงินเพิ่มอีกก็ได้มัง

เก็บไว้ในhotmail ติดต่อmicrosoft จิ

[quote author=212cafe.com link=topic=4 827.msg39867#msg39867 date=1164428615]
คุณ devone เวลาจะุพาดพิงถึงบุคคลที่สาม ช่วยใช้ความสุภาพด้วยนะครับ
คำว่า “ไม่ยอมโผล่หัว” ผมว่ามันไม่ควรมาใช้นะครับ แล้วก็ไม่เห็นเกี่ยวไรกับ
LAO Team. อย่าพยายามโยงเรื่องให้มันเกี่ยวกันครับ … ทำไรคิดหน่อย

ส่วนตัวผมรู้จักคุณหนึ่ง devone ครับ แต่ว่าเรื่องของ LAO Team. ผมไม่รู้เรื่องครับ
ไม่อยากให้พาดพิง เดี๋ยวก็กลายเป็นเรื่องยาวอีก ผมกับคุณหนึ่ง รู้จักกันดีครับ

[quote author=212cafe.com link=topic=4827.msg39874#msg39874 date=1164430636]
ส่วนตัวผมรู้จักคุณหนึ่ง devone ครับ แต่ว่าเรื่องของ LAO Team. ผมไม่รู้เรื่องครับ
ไม่อยากให้พาดพิง เดี๋ยวก็กลายเป็นเรื่องยาวอีก ผมกับคุณหนึ่ง รู้จักกันดีครับ

ถ้าเ็ป็นรูป Hack คืนมา ก็ช่วยอะไรไม่ได้ Save ไว้แล้ว อิอิ

ถ้าเป็นเอกสารสำคัญ แบบพวกข้อมูลที่ต้องการนำมาใช้ว่าไปอย่าง

แต่ถ้าข้อมูลกลัวการเปิดเผยอันนี้ ก็ ทำใจ เพราะ รั่วไปแล้ว

อืมจริงแฮะ ยังไงคนที่แฮกไปคนแรกก็ต้อง save ใส่เครื่องเขาไว้แล้ว

งานนี้ผมเอาว่าเงินไปจ้าง แฮกเกอร์สืบตามหาตัวคนที่แฮกไปจะดีกว่า
จากนั้นพอรู้ว่าใครเป็นคนแฮกจะจัดการยังไงก็แล้วแต่

มันพอจะทำได้น่ะครับ ในกรณีที่เราจะสืบหาใครคนใด คนหนึ่ง ที่เข้าไป login account ใน hotmail แล้ว trace ไปจนถึงคอมพิวเตอร์ตัวที่ใช้

อันนี้เป็น Lab case สมัยที่ Prof Richard ผมไม่แน่ใจว่าจาก Lap Dell รึป่าว กับ Asst Prof. อีกท่าน ซึ่งเป็น Project Manager ในฝั่ง Windows Live

สองท่านนี้ผมได้ลงเรียนไว้ 2 คอร์สก็มีติดต่อทาง Email บ้าง msn บ้าง

ปล. เป็นส่วนหนึ่งของ Criminal Web Service ครับ San Jose Uni.

ขออนุญาตออกความเห็นหน่อยครับ คุณหนึ่ง … ทำไม่เจ้าของ Email Account ไม่ติดต่อไปทางทีมงาน Support ของ Hotmail โดยตรงละครับ จะง่ายกว่า การจ้าง Hacker(2) ไป Hack จาก Hacker(1) นะครับ (จ้างคนไปขมายของที่ถูกขโมยมา) … และอาจจะไม่ต้องเสียเงินจ้างเป็นแสนก็ได้