รับสมัคร Hacker ด่วนมาก... เงินรางวัล 1 แสนบาท

สรุปครับผม…

เจ้าของได้รับการช่วยเหลือเรียบร้อยแล้วครับ แต่คนนิรนาม… ไม่ประสงค์ออกนาม และไมประสงค์รับค่าตอบแทน แต่ให้เจ้าของมอบเงินบริจาคเงินการกุศล

เจ้าตัวรายงานมาให้ทราบตามนี้
ขอจบกระทู้นี้นะครับ

ปล. เป็นกระทู้ที่แปลกใจ และเป็นกระทู้ที่ครั้งต่อไปผมคิดว่าขอยุ่งกับเรื่องพวกนี้ดีกว่าครับ

จากมา แล้วก็จากไป ไวเหมือนโกหก ใครน่ะเนี่ยบุคคลนิรนามไม่ประสงค์รับกะตังค์

แสนนึงผมเอามาละเลง Dell 1950 ตัวใหม่ๆเผลอๆ อัดแรม ได้ 4 GB เลยมั้งเนี่ย

หมายถึง ครั้งหน้าก็จะยังยุ่งอยู่อีกใช่ไหมครับ

เรื่องจบด้วยดี ผมก็ขอปิดกระทู้นี้เลยละกันนะครับ