[จ้าง admin] ดูแล server part time

ต้องการหา admin ดูแล server และเว็บ
คุณสมบัติ

• มีความรู้ด้าน Linux Server เป็นอย่างดี
  • มีความรู้ด้าน Web Server เป็นอย่างดี
  • มีความรู้ด้าน Service on Linux
  • มีความรู้ด้าน PHP MySQL SEO
  • ปรับ-จูน โหลดสุดโหด [load average]
  • ไม่เอาวุฒิ เอาความสามารถอย่างเดียว แน่จริงเรากล้าจ่าย

ไม่ใช่งานประจำ นั่งทำที่บ้านได้ มีปัญหาก็รีโมทเอา มีเวลาให้บ้างไม่ถึงกับต้องนั่งเฝ้า24ชม
จ้างเป็นรายเดือน 1000-2000บาท/เดือน ตามความสามารถ

สนใจ PM มา
ชื่อ สันทัด บูชาชนก
083-882-65OO
toucheva[at]จีเมล์

เดือนนึงนี่เรียกใช้ประมาณกี่ครั้งครับ :dgrin:

ประมาณ3-5ครั้งได้ครับ

เฉลี่ยวันละไม่ถึง 100 บาท ใครอยากรับก็ตามสบาย

Req + ราคา มันไม่ balance กัน

เก่ง system ไม่พอ ยังเอาเก่ง mysql php อีกกำ เหอๆ

เรากล้าจ่าย แต่ให้เดือนละ 2000 แค่นี้นะ = ='
ปกติเรียก admin มา tune ให้ ขั้นต่ำก็ 1200 บาทแล้วนะครับ

งบน้อยคงจ้าง admin. เด็กได้อยู่ครับ. สัก ป4

555

รายการละ 2000 ยังน่าคิด…

ราคานี้แปะตามเสาไฟฟ้าอ่ะครับ

เรียกใช้เ็ป็นรายครั้ง ครั้งหละ 2000 บางทียังคิดดูก่อนเลยเหอๆ

กระทู้พลีชีพ เกิดและดับในวันเดียวกัน

5,000 ขั้นต่ำครับ

เหอๆ จ้างแพงจริงๆ อิอิ

ผมก็อ่านไปนึกว่า 10,000-20,000 ขอสัก 5,000 จะพอได้ไหมครับ

http://www.thaiseoboard.com/index.php/topic,83405.0.html

โดนพอๆกันเลย

req นี้ ถ้าเป็นผม ผมคิดราคาขั้นต่ำ 10,000 บาืต่อเดือนครับ

ผมคิด 20k กล้าจ่าย ผมก็กล้ารับ ไม่ได้พูดเล่น เอา server มาวางหลังโต๊ะทำงานผมได้เลย(วางใน IDC ด้วยไม่ใช่ net บ้าน)

ถ้าเอาข้อนี้ออก

• มีความรู้ด้าน PHP MySQL SEO

1000-2000 อาจจะหาเด็กมหาลัยทำได้ (เห็นว่าวุฒิไม่สน)

แต่ถ้าเอาใส่ไว้อย่างเก่า 5000+ สำหรับคนอื่น
สำหรับผมราวๆ 10000 และจำกัดเวลา support 8*5 เดือนละ 4 ครั้ง (ให้ week ละหน หนละไม่เกิน 2 ชั่วโมง รวม pro active check ตามตาราง) ผมหาน้องๆ ไปทำให้ได้นะ

ถ้าคนที่รับด้านนี้อยู่แล้ว 2000 บาทนี้อยู่ได้แล้วครับ
ในหนึ่งเดือนคุณสามารถรับลูกค้าได้มากกว่า 10 เจ้า
10x2000=?
แล้วก็เไม่ต้องมานั่งเฝ้าทั้งวันทั้งคืน ยังมีเวลาไปทำอย่างอื่นได้อีกครับ
ไม่ได้ดูถูกใคร เพราะเห็นว่างานนี้มันรับได้หลายเจ้าอยู่แล้ว

ปล. ยังรับอยู่นะครับ ใครสนใจ PM มาครับ มี 3 เครื่อง