[จ้าง admin] ดูแล server part time

3 เครื่องนี่
x3 ให้ด้วยหรือเปล่าครับ
หรือว่า 3 เครื่อง = 1000-2000 บาท ต่อเดือน - -’

กำลังจะถามพอดี

ขอบายครับ งานล้น อยากว่างบ้าง

พอกัน

เทพๆ ในบอร์ดขอบายหมดแบบนี้น่าคิดครับราคานี้

rate ผมก็ประมาณนี้นะครับ ติดแค่ช่วงนี้เฉพาะเว็บตลาดก็ซัดไปร่วมครึ่งร้อยแล้ว

เครื่องนี้ผมติดตั้งระบบไว้เองครับ ใช้มาได้หลายเดือนแล้ว
จนตอนนี้คนเข้าเยอะมาก ต้องปรับระบบใหม่ แต่ยังไม่ว่างทำให้ซักที

เฉพาะค่าปรับแต่งใหม่ก็ 2500 up แล้วครับ

เรียกใช้ได้ตลอดเวลา ค่าจ้าง 2,000 บาท ตามที่ขอ (ชั่วโมงล่ะ 2,000 บาทครับ)
โปรโมชั่นพิเศษ 2,500 ต่อครั้ง ไม่นับชั่วโมง… งานจบเป็น job ไป
เรียกครั้งต่อไปก็ job ใหม่

แบบนี้ผมรับ :slight_smile:
ตามลายเซ็นต์

เหอะ ผมไปขายเสื้อรองเท้าดรกว่าาา

555

ตกวันละ 30 กว่าบาท ค่าขนมหนูก็ไม่พอแล้วละ

จริงๆก็คิดไม่ยากเย็นอะไรนะครับ จ้างนั่งดูทั้งวัน ก็คิดเป็นเงินเดือนพนักงานประจำๆก็ได้ เงินเดือน system admin อย่างน้อยๆก็สามสี่หมื่น ไม่เห็นจะคิดยากคิดเย็นเลย ฮ่าฮ่า

ผมรับครับ PM มาละกัน แต่ขอเติมเลข 0 เข้าไปอีกตัวนะครับ

ราคา ไม่แย่เกิน แต่ขอคุณสมบัติ เวอร์เกิน นะผมวา

ผมแนะนำให้จ้าง พี่ ๆ ใน THT นี่แหละครับ เก่ง ๆ มีหลายคนเลย ปรับแต่ง server เริ่มต้น 2500 บาท

หลังจากนั้น ก็นิ่ง ๆ ไม่มีอะไร หากมีปัญหาอีก ก็จ้าง ราย case จะทำอะไรก็ตกลงกันใหม่จะดีกว่าครับ

คนจ้างลองคิดดูหน่อยนะครับ

งานใช้ความสามารถนะ ไม่ใช่จ้างไปเฝ้าร้าน หรือใครก็สามารถมาเฝ้าได้ มันต้องใช้ความสามารถนะ

ถ้าครั้งละ 2000 น่าสนใจครับ แต่ถ้าเดือนละไม่เอาหรอก

ไปนั่งเฝ้าร้านเกมส์ยังได้แพงกว่าเลยครับ

คนที่มีความรู้ตามที่ จขกท require มา

ผมเชื่อว่า เขาทำงานของตัวเอง ทำนู่นทำนี่ ก๊อกๆแก๊กๆ ชั่วโมงนึง

pm มาครับ มีคนทำให้ได้ ในราคานี้ ไม่เกี่ยง

ลองถาม icez หรือ ccpower