เว็บโฮสติ้ง 180 gb แบนวิท 1.80 tb เพิ่มโดเมนเนมได้ไม่จำกัด - เพิ่มซับโดเมนเนมได้

เว็บโฮสติ้ง 180 GB แบนวิท 1.80 TB

• พื้นที่การใช้งาน 180 GB,(เพิ่มฟรี 1 GB ทุกๆอาทิตย์…ตลอดอายุการใช้งาน)
  • แบนวิท 1.80 TB,(เพิ่มฟรี 24 GB ทุกๆอาทิตย์ตลอดอายุการใช้งาน.)
  • เพิ่มจำนวน Domain name (yourname.com) ได้ไม่จำกัด เหมาะสำหรับผู้ที่มีเว็บไซต์ในมือเยอะๆ
  • เพิ่มจำนวน Sub Domain (support.yourname.com) ได้ไม่จำกัด
  • เพิ่มจำนวน MySQL Databases ได้ไม่จำกัด
  • แถมฟรี!! โดเมนเนม .com .net .org 1 ชื่อ
  • Domains Forwarded/Mirrored ได้ไม่จำกัด
  • PHP4 Support
  • PHP5 Support
  • Full Unix Shell
  • Crontab Access
  • Full CGI Access
  • Ruby On Rails
  • Canned CGI Scripts
  • Server Side Includes (SSI)
  • CVS Repository
  • Subversion Repository (SVN)
  • SSL Secure Server (req. Unique IP)
  • Enhanced Web Security
  • WebDAV
  • Snapshot Data Backup
  • Daily Access Statistics
  • Access to raw log files
  • Passworded Directories (.htaccess)
  • FrontPage Extensions
  • RealAudio and Video (http stream)
  • QuickTime Streaming
  • Anonymous FTP Server (req. unique IP)
  • One-Click Automatic Software Installers:
    WordPress, phpBB, Advanced Poll, ZenCart, MediaWiki, Joomla, Gallery, WebCalendar

ราคา 2,990 บาท/ปี

ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
http://www.thaibuyhost.com

ขอมาตื่นตะลึงเป็นคนแรกครับ

ป.ล.มาเปิดเว็บย่อย แต่เว็บหลัก ไม่ทำแล้วเหรอครับ ทำไมเข้าไม่ได้หว่า ผลการปิง ไม่ตอบสนองนะครับ (เว็บหลัก ไม่ใช่ thaibuyhost)

ป.ล.2 สงสัยเฉยๆนะครับ ไม่ได้มีเจตนาอื่นใด

:blink: :blink: :blink: :blink:

โปรโมชั่นนี้…รับกี่ท่านครับ lol

:blink: :blink: :blink:

180gb นี่มัน…

เช่าทำเว็บอับโหลดท่าจะดี

ถูกจนไม่กล้าเสี่ยง

อย่างกับโฮสเมืองนอกมาเอง

พื้นที่การใช้งาน 180 GB,(เพิ่มฟรี 1 GB ทุกๆอาทิตย์…ตลอดอายุการใช้งาน)
แบนวิท 1.80 TB,(เพิ่มฟรี 24 GB ทุกๆอาทิตย์ตลอดอายุการใช้งาน.)
เพิ่มจำนวน Domain name (yourname.com) ได้ไม่จำกัด เหมาะสำหรับผู้ที่มีเว็บไซต์ในมือเยอะๆ

ถ้าอยู่ได้เกินปีนี่ผมนับถือจริงๆเลย เอ๊า (และจะยอมรับว่าเป็นผู้ให้บริการโฮสที่ถูกที่สุดในไทยเลย 555+) :smash:

:blink:

อืมแจกฟรีเลยดีกว่าครับท่าน ทำโฮสฟรีไปเลย เหอๆ

ถูกสุดๆ เลยคะ

ราคานี้จะคุ้มกับการบริการหลังการขายตลอดปีไหมครับ ความเสี่ยงเกิดขึ้นทันทีถ้าเปรียบเทียบราคา ตัวสินค้า และบริการ ขอใช้คำพูดของท่านใดไม่ทราบในที่เวบนี้ ที่ว่าราคา 5,000 ยังขายได้อยู่ ขาย 500 ทำไม

เป็นไปไม่ได้ครับ โชคไม่ดีเจอลูกค้าใช้อย่างเต็มที่มีแต่ขาดทุน ไม่ก็บริการต่อไม่ได้

:blink: สงสัยตรงนี้ครับ

พื้นที่การใช้งาน 180 GB,(เพิ่มฟรี 1 GB ทุกๆอาทิตย์…ตลอดอายุการใช้งาน)

แบนวิท 1.80 TB,(เพิ่มฟรี 24 GB ทุกๆอาทิตย์ตลอดอายุการใช้งาน.)

• งี้เดือนสุดท้ายผมก็ได้ทั้งหมด 231 GB ถูกไหมครับ

:blink: เห็นแล้วอึ้งเลย
180GB สร้างได้หลายพันเว็บอยู่นะ เครื่องจะรับไหว น่าคิด

โห… :blink:

เซฟเวอร์ตั้งที่ไหนครับ
มีเงื่อนไขการให้บริการยังไงบ้างครับเนี่ย
น่าเช่ามาทำ Free Service

มันจะเป็นไปได้หรือคะเนี้ย เครื่องน้องเมย์ทั้งเครื่องมีแค่ 80GB เอง :wub:

เป็นไปได้ครับ

[quote author=Jua link=topic=5372.msg47066#msg47066 date=1170391285]
:blink: เห็นแล้วอึ้งเลย
180GB สร้างได้หลายพันเว็บอยู่นะ เครื่องจะรับไหว น่าคิด

เจ้าของใช้คุณ SiamNice.com หรือเปล่าไม่แน่ใจนะคะ อ้างอิงจากหัวข้อนี้คะ http://www.thaihosttalk.com/th1/index.php?topic=1850