วันที่ 16-17 นี้หยุดต่ออีก2วัน

:unsure:

IDC ส่วนไหนหละครับ

หยุดเฉพาะ หน่วยงานราชการ รัฐวิสาหกิจ เท่านั้นครับ สำหรับ ธนาคาร และ บริษัท เอกชน เปิดทำการตามปกติ

โดยเฉพาะ IDC คงไม่ปิดแน่นอน Confirm!

อยู่ CAT มาสามวันละครับ
ไม่มี IDC ไหนหยุดหรอกครับ

เพิ่งรู้จากเพื่อนโทรมาบอก แล้วนี่ประกาศออกทีวี แล้วเหรอครับ

แล้ว exim bank จะปิดเหมือนวันศุกร์ที่ผ่านมาอีกไหมครับ มีธุระจำเป็นต้องเอาเช็คเข้าให้ทันก่อนวันเสาร์นี้ซะด้วย

ศุกร์ที่แล้ว ผมไปธนาคาร EXIM Bank (ใช้ที่นี่) มันปิดนะครับ แต่ธนาคารอื่นเปิดหมดเลย

เหมือนว่าไปรษณีย์จะไม่หยุดนะครับ

ยาวไปเลยครับงานนนี้ พักผ่อนให้เต็มที่กันนะครับ

พวกลูกน้องพักผ่อนยาว ส่วนพวกลูกพี่ ก็ก้มหน้า ก้มตา ทำงานกันต่อไป ไม่มีวันหยุด :slight_smile:

ฮะๆๆๆ

พวกลูกน้องก็โดนหักเงินเป็นแถวๆ

ปล.บริษัทขาดทุน

สงกรานต์ปีนี้เจอแต่เรื่องไม่ดีหลายเรื่องเลย

คิดในแง่บวกไว้ครับ

แล้วตกลงเค้าจะหยุดกันจริงๆเหรอครับ ไม่ได้ตามข่าวเลย ^ ^

นายกI ประกาศผ่านทาง TV เรียบร้อยแล้วครับ

พี่เอกไม่เอาปืนส่วนตัวไป เล่นที่ สีลม- ตรอกข้าวสารหรอครับ ^ ^

เหอๆๆ จะมีน้ำออก…หรอ (ปืนตาเอกอันนั้น) เอิกๆ

กรรม … ปืน จุดสองห้อย กระบอกนั้น เอาไว้ใช้ในยามจำเป็นเท่านั้นครับ :slight_smile:

555… ยังมีน้ำหล่อเลี้ยงอยู่เสมอ ไม่แห้งเหือดหายไปไหนครับ :slight_smile:

พูดซ่ะเห็นภาพเชียวครับ

แบงค์ไม่ปิด แต่สรรพากรปิดไหมคะเนี่ย

ปืนพี่เอกกระบอกเล็กหรือใหญ่ครับ

ของพี่เอก จุดสองห้อยครับ