วันที่ 16-17 นี้หยุดต่ออีก2วัน

เหอ แย่จัง ลูกค้าก็หายหมดจิ อิอิ หยุดนาน

ลูกค้าเขาให้เจ้าของโฮสได้พักผ่อนบ้าง 555

เมื่อเช้าลูกค้าโทรมา อิอิ … เลยบอกไปว่า ผมจะพักผ่อน… ไม่ขายครับ เอิกๆๆ
เวลาขายก็ไม่แห่มาซื้อกัน พอเทศกาลวันหยุดล่ะจะซื้อ เหอๆ

เดี๋ยวสาดน้ำซะเย้ย ฮ่าฮ่า…

สุขสันต์ปีใหม่ครับ…

กระทบเช่นกัน
ลูกค้าบริษัทของคนญี่ปุ่น เค้าทำ PO ส่งมาแล้วด้วย
นัดจะชำระเงินเมื่อวันศุกร์ที่ 10

ปิดครับ เพราะเป็นราชการ

ที่ดูในทีวี เค้าบอกว่า ธนาคาร เปิดนะครับ

เซง ตั้งแต่วันที่ 10 ล่ะ

เสียงานลูกค้าหมดเลย

T.T

บริษัทที่ผมอยู่ทำงานเหมือนเดิม

ปืนฉีดน้ำของผมเป็นรูปบะหมี่แบบถ้วย

[quote author=FREESTYLEHOST & RESELLERTHAILAND link=topic=18849.msg178872#msg178872 date=1239840887]
ปืนฉีดน้ำของผมเป็นรูปบะหมี่แบบถ้วย

ถ้าเป็นผมก็ยังสงสัยอยู่ดีนะครับ ถือบะหมี่ถ้วยตอนสาดน้ำกัน 555 :wub: