สอบถามXen แชร์เน็ตมากกว่า10mbit/s ยังไงครับ

สอบถามXen แชร์เน็ตมากกว่า10mbit/s ยังไงครับ ทำไมมันวิ่งแค่นั้นงงจิงๆ ผมset คอนฟิตเพิ่มเป็น 100mb/sแล้วก็ยังไม่ได้ xen รันบนcentos 5.6 32bitครับเพื่อรันvpsวินโดวครับ

ตัวอย่างสคลิปที่ผมเพิ่มเข้าไป /ect/xen/xp1

vif = [ “rate=100MB/s,mac=xxxxxxx,bridge=xenbr0,script=vif-bridge” ]

ก็ยังไม่ได้ครับไม่ทราบว่าทำถูกแล้วหรือยังมีเทคนิคอ่ะไรเพิ่มอีกปล่าวครับขอบคุณมากครับ

ผมใช้ os xen server 5.5-6.0 มันก็กำหนดได้นะครับ

แต่ไม่ได้ลง xen บน centos อันนี้ตอบไม่ถูกเหมือนกัน