World Hosting Day Asia 2012 (Bangkok)

ไปถึงกันกี่โมงครับ :059:

น่าจะถึงสัก 11 โมงเช้าฮ่ะ

งานนี้ไม่มีบัตรเข้างานครับ ใช้การลงทะเบียนผ่านเว็บ แล้วเข้างาน ผมแนะนำว่าให้ลงทะเบียนก่อนไปงานครับ

ถ้าลงทะเบียนแล้วต้องได้เมลล์คอนเฟิร์มครับ ลองลงใหม่ดูนะครับ

ผมได้เมลล์ยืนยันพร้อม code ที่สมัครแล้วเรียบร้อย เอา code ไปแสดงหน้างานได้เลยหรือป่าวครับ

ได้เลยครับ เข้าใจว่าไปแจ้งหน้างานแล้วเค้าพิมพ์ป้ายคล้องคอให้ ตามบูทจะมีแสกนเนอร์อยู่คอยแสกนป้ายที่คอเราอิอิ

หวังว่าจะเจอทุกท่านในนี้นะครับ

สำเนา

มาถึงลงทะเบียนเรียบร้อยครับ เจอหลายคนละ

ยังไม่รู้จักใครเลยอะครับ แหะๆ - -"

แอบไปกินข้าวมาเหมือนกัน :70bff581:

บรรยากาศชิวดีมาก ตอนนี้ชั้น 31 กำลังวุ่นๆเลย วิวเจ๋งครับ

เก็บภาพบรรยากาศ ปาร์ตี้มาฝากด้วยครับ :0fbbf481:

:064:

พรุ่งนี้ ต้องเข้า รพ.แต่เช้า เสียดาย อดไปดูสาวๆ เลย :slight_smile:

:9bbc76d5:

สรุปน่าไปมั๊ยครับ มีอะไรน่าสนใจบ้าง นอกจากบุฟเฟ่ ^^

• -" รู้แต่หลังงานมีแต่นมกับง่ามก้นถูไข่ - -"

ปล นู๋มะเกี่ยวนะฮะ

มีหลักฐานไหมครับ ^^

ใครทำอะไรหว่ะป๊อป

พลาดแล้วครับ 5555