แนะนำ Windows VPS หน่อยครับ ใช้สำหรับอัพไฟล์เกมส์ ขึ้นเว็บ One2up เจ้าไหนรับบ้างครับ

[COLOR=#000000][SIZE=5]แนะนำ Windows VPS หน่อยครับ ใช้สำหรับอัพไฟล์เกมส์ ขึ้นเว็บ One2up,Filecondo,Rabbitfile ของเว็บไทยเว็บนอกไม่อัพ เจ้าไหนรับบ้างครับ [/SIZE][/COLOR]:baa60776:

www.bangmodhosting.com ครับไวดี ผมเคยเอาเว็บไปทดสอบใช้ไวมากแต่ตอนนี้ย้ายแล้ว

CODESTUDIO Network

แนะนำเป็น Plan SAVE ครับเน้น HDD ใช้งานเยอะ

น่าสนใจ ^^

มีเจ้าไหนรับอีกบ้างครับ :baa60776:

ฝากตามลายเซ็นครับ