จะติดตั้ง windows server 2003 กับ Dell power edge 1800

สวัสดีครับทุกท่าน มีเรื่องมารบกวนและขอความช่วยเหลือหน่อยครับ คือผมได้รับบริจาคเครื่องเซิฟเวอร์ยี่ห้อ Dell Power edge 1800 มา เป็นเครื่องเปล่า ๆ เลยครับ ทีนี้พอผมจะทำการติดตั้ง windows server 2003 มันก็ไม่สามารถอ่านแผ่นได้เลยครับ ท่านใดมีไดร์ฟเวอร์รุ่นนี้หรือมีลิ้งค์รบกวนส่งลิ้งค์ให้หน่อยครับ ผมไปดาวน์โหลดที่นี้มาแต่ลิ้งค์เสียไปหนึ่งลิ้งค์เลยดาวน์โหลดไม่ได้ http://www.dell.com/support/home/us/en/19/Drivers/DriversDetails?driverId=68RWT&fileId=3388309654&osCode=WNET&productCode=poweredge-1800&languageCode=EN&categoryId=SZ

ใช้ external CD ต่อภายนอกไม่เหรอครับ หรือใช้ USB flash-drive ในการติดตั้ง OS

ขอโทษครับ ผมอาจจะสื่อสารผิด ความหมายผมคือ มันไม่สามารถอ่านแผ่นซีดีของ windows แต่อ่านแผ่น linux หรือแผ่นไดร์วเวอร์ของ ibm ได้ มันเหมือนจะไม่รู้จักอุปกรณ์ในตัวเครื่อง Dell น่ะครับ

ยังงงๆ อ่านแผ่นไม่ได้คือมันไม่ขึ้นจอ setup ฟ้าๆใช่ไหมครับ หรือว่าขึ้นแล้ว แต่มองไม่เห็น disk หว่า
ถ้าอ่านแผ่นไมไ่ด้ (คือแบบใส่แผ่นไป ไม่มีให้กด press any key to boot from cd… ด้วยซ้ำ) ผมว่าแผ่นพังฮะ