Windows Live Mail Beta

ทดลองใช้ดู…

เลือกรูปแบบการแสดงผล

เลือกสี

ยังไม่รองรับภาษาไทย

เลือกรูปแบบการแสดงผลได้ 3 แบบ

:lol:

ขอบคุณครับ

มันอืดกว่าเดิมนะ ใช้ต้องทำใจเหอะๆ

ลองแล้วครับ ทำได้แย่มาก เปลี่ยนกลับแทบไม่ทัน

ในส่วนตัว รู้สึกว่าแบบเก่าดีกว่าครับ

thank you :smiley:

ผมก็เปลี่ยนกลับมาใช้ตัวเก่าแล้วเหมือนกัน

ปัญหาอย่างนึงก็คือ ภาษาไทย อ่านได้บ้างไม่ได้บ้าง

และโหลดช้า อย่างที่คุณ thaiton บอกนั่นละครับ

<_<

ที่ classic สุดผมว่า Gmail ครับ เหอะๆ ผมไม่ได้ใช้ hotmail มานานแล้ว (เอามา on msn เฉยๆ )

แต่ gmail ยังมี spam เข้าอยู่เยอะ แต่ hotmail ไม่ได้อะไรเลย (รวมทั้งงานสำคัญๆ )

มีข้อเสียทุกอย่างแหละครับ > <"

ปล. Messenger 8 Beta มันแปลกๆ คลิกแล้วก่าชื่อจะออก > <" แถมไม่มีเลขคนออนไลน์บอกเหมารวมหมดว่าทั้งหมดกี่คน ใครอยากได้ invite MSN8 pm มานะครับเหลือ 10 กว่าอัน ( ไม่ค่อยมีเพื่อน :lol: (คบไม่ได้))

ที่ classic สุดผมว่า Gmail ครับ เหอะๆ ผมไม่ได้ใช้ hotmail มานานแล้ว (เอามา on msn เฉยๆ )

แต่ gmail ยังมี spam เข้าอยู่เยอะ แต่ hotmail ไม่ได้อะไรเลย (รวมทั้งงานสำคัญๆ )

มีข้อเสียทุกอย่างแหละครับ > <"

ปล. Messenger 8 Beta มันแปลกๆ คลิกแล้วก่าชื่อจะออก > <" แถมไม่มีเลขคนออนไลน์บอกเหมารวมหมดว่าทั้งหมดกี่คน ใครอยากได้ invite MSN8 pm มานะครับเหลือ 10 กว่าอัน ( ไม่ค่อยมีเพื่อน :lol: (คบไม่ได้))

ส่ง invite มาให้ผมบ้างซิครับ

PM อีเมลมาให้หน่อยสิคะ จะส่ง invitation ไปให้

[quote] [quote] ที่ classic สุดผมว่า Gmail ครับ เหอะๆ ผมไม่ได้ใช้ hotmail มานานแล้ว (เอามา on msn เฉยๆ )

ปล. Messenger 8 Beta มันแปลกๆ คลิกแล้วก่าชื่อจะออก > <" แถมไม่มีเลขคนออนไลน์บอกเหมารวมหมดว่าทั้งหมดกี่คน ใครอยากได้ invite MSN8 pm มานะครับเหลือ 10 กว่าอัน ( ไม่ค่อยมีเพื่อน

[quote] [quote] ที่ classic สุดผมว่า Gmail ครับ เหอะๆ ผมไม่ได้ใช้ hotmail มานานแล้ว (เอามา on msn เฉยๆ )

ปล. Messenger 8 Beta มันแปลกๆ คลิกแล้วก่าชื่อจะออก > <" แถมไม่มีเลขคนออนไลน์บอกเหมารวมหมดว่าทั้งหมดกี่คน ใครอยากได้ invite MSN8 pm มานะครับเหลือ 10 กว่าอัน ( ไม่ค่อยมีเพื่อน� :lol:� (คบไม่ได้))

ส่ง invite มาให้ผมบ้างซิครับ

:lol: [/quote]
ส่งไปที่ bunpot_lertmongkol… @thotmail.com แล้วนะครับ :smiley: [/quote]
ขอบคุณครับ ได้รับแล้วครับ

ลองดูแล้วครับ อืดมากๆ