Windows Live Hotmail ให้พื้นที่ 5 GB

Windows Live Hotmail
The new Hotmail brings you more. More space (5 GB), more security, still free. Sign up for our award-winning service.

สุดยอดไหมหล่ะ

ผมใช้ Yahoo! Mail ให้พื้นที่แบบ Unlimited มานานแล้วเหมือนกันครับ lol
ใช้สบาย ไม่ต้องกลัวเต็มเลย

ผมว่า จะมาให้เอาตอนนี้ มันช้าไปซะแล้ว แต่ก่อนเนื้อที่ 1GB ดูเยอะมากๆสำหรับ user อย่างผม

็HDD รุ่นไหนหล่ะเนี่ยคนใช้ทั่วโลก
ส่งใส hdd คงเป็นตึก

ผมว่า 5 GB ก็ OK ล่ะนะครับ ถ้าจะให้ดีขอ 10 GB

อยากให้ทำเป็น drive online ได้เหมือน Gmail drive อ่ะครับ

เป็นไปได้มั้ยครับ ว่าเค้าจะทำประมาณ server farm หน่ะคับ (ไม่รู้ผมเรียกถูกรึเปล่านะ)

[quote author=BompBam link=topic=7983.msg77951#msg77951 date=1192198396]
ผมว่า 5 GB ก็ OK ล่ะนะครับ ถ้าจะให้ดีขอ 10 GB

เป็นเรื่องธรรมดาของยุค google ไปแล้วครับ

:slight_smile:

ไม่ชอบฮอทเมล์อะ ช้า

ใช้ yahoo กับ gmail จนติดหละ เหอๆ