คืออยากจะถามเรื่อง whmcs อ่ะครับ

คืออยากถามว่า WHMCS ถ้าผมมี 3 เว็บ 1 2 และ 3 ถ้าให้เว็บ 2 เป็นตัวกลางลง WHMCS

คำถามคือ

ถ้าให้ 1 กับ 3 ใช้ระบบเดียวกับ 2 โดนเวลากดดสั่งซื้อแ้ล้วให้ไปที่ 2 แต่ว่าอยากให้จัดการแพคเกจใครแพคเกจมันโดยไม่รวมได้ไหมหรอครับ แบบของ 1 ก็ 1 ของ 3 ก็ 3 แต่ใช้ระบบของ 2 ตัวเดียว

ที่ผมเห็นหลายๆท่านแถวนี้ใช้อยู่คือ

สร้าง Product Group ของแต่ละเว็บออกมา แล้วยัด Product ของแต่ละเว็บเข้าไปใน Group นั้นๆ

เวลาทำลิงค์จากเว็บ 1 หรือ 3 ก็ทำลิงค์ตรงไปที่หน้า Order ของ Product เว็บนั้นๆเลย