สอบถามเรื่อง whmcs ครับรบกวนหน่อย

สอบถามเรื่อง WHMCS ครับรบกวนหน่อย
ผมตอนนี้กำลัง จะทำการติดตั้ง host เล็กๆครับ
ใช้ os server2003
อยากจะทราบว่า
WHMCS สามารถใช้งานบน 2003 ได้หรือใหม่
ถ้าได้จะติดต่อขอซื้อ ได้ที่ไหน บ้างครับถ้าผ่านคนไทย
รบกวนนิสนะครับ lol

ติดตั้งได้ครับแต่ Windows ไม่มี crontab อาจจะทำให้ระบบ Automation Script ไม่สามารถทำงานได้ครับ

ขอบคุณมากครับ พอจะมี cms ตัวไหนบ้างครับ ที่ ซัฟกับ windows ได้ คล้ายๆกับ ตัวนี้ครับ

คุณใช้ Control Panel for Windows

WHMCS ไม่ใช่ cms นะครับ แต่เป็น automate billing system ครับ
ส่วนเรื่อง crontab ไม่น่ามีปัญหาครับ หา schedule utility มาใช้งานแทนได้ครับ