WHMCS V4.0 ใคร Upgrade ไปแล้วบ้าง...รายงานตัวหน่อย

ใครซื้อ upgrade ไปแล้วบ้างครับ

กำลัง Upgrade อยู่เลยครับ
ยังไม่เรียบร้อยดี

Update ครับ
ทำการ Upgrade เรียบร้อย

Reg. To: Kultawat Chandarkeo
Type: Owned License
Expires: Never
Version: 4.0.0

Upgrade ฟรี หรือเสียเงิน หากเสียๆเท่าไรครับ…

รบกวน check ผลข้างเคียงให้หน่อยนะครับ

รบกวนให้คะแนน V4 จากคะแนนเต็มห้าดาวให้หน่อยว่า…ได้กี่ดาวครับ

THX

Upgrade เสียตังด้วยหรอครับ ไม่เสียน้า

ทำไมของผมมันไม่ขึ้นว่ามี version ใหม่ให้ update หว่า

เข้าไปที่ client area ของ whmcs.com ครับ
แล้ว click ที่ license ของเรา จะเห็น Link ให้โหลดตัว 4.0 อยู่

Upgrade Free ครับ

ยังไม่ขึ้นเหมือนกันครับ

เรื่อง upgrade ฟรีนั้น รู้สึกว่า จะฟรีแค่ 1 ปีหลังจากที่เราซื้อมาครับ (ไม่ฟันธง)

แต่เข้าไปดู demo แล้ว หน้าตาเปลี่ยนไปใช้ได้เลย แต่เมนูก็ยังคล้ายๆของเดิมอยู่

ยังนั่ง develop เอง(แบบค่อยๆไป)อยู่เลย แบบลองใช้ WHMCS แล้วมันก็ยังไม่ค่อยโดนเท่าไหร่

ลองเข้าไปส่องดีก่า

มาสืบๆ ไม่มีกะตังซื้อ เหอๆๆ

เล่น Demo แล้วสุดยอดด

:smash: :smash:

มันก็ดูดีขึ้นนะ

เรื่องภาษาไทย ที่เคยแปลกันไว้ ไม่ทราบว่า up แล้วยังใช้ได้ 100% หรือต้องแปลใหม่เพิ่มเติมครับ

[quote author=JaideawHosting.com link=topic=19386.msg183996#msg183996 date=1241870248]
เรื่องภาษาไทย ที่เคยแปลกันไว้ ไม่ทราบว่า up แล้วยังใช้ได้ 100% หรือต้องแปลใหม่เพิ่มเติมครับ

[quote author=FREESTYLEHOST & RESELLERTHAILAND link=topic=19386.msg183995#msg183995 date=1241869988]
มันก็ดูดีขึ้นนะ

ส่วนตัวชอบสีสัน คิกขุ วืบว๊าบ

ผมยังไม่ได้ Upgrade หรอกครับ กำลังรอดูท่าทีอยู่

ปกติซื้อกันแบบไหนหรอครับ แบบรายเดือน upgrade ได้ฟรี กับซื้อขาด

ของผมซื้อแบบ Lifetime (แบบซื้อแล้วขาดไม่ซื้อ) ส่วนแบบรายเดือน (ขี้เกียจมานั่งโอนเงิน ไงๆก็ต้องใช้)
แต่ upgrade time จะ 1 ปี
หมดก็ซื้อแบบราคา upgrade (ไม่รู้ว่าเท่าไรเหมือนกันครับ) ปกติ crack เอา :blink: (ล้อเล่น)