WHMCS update แก้ไขช่องโหว่ใน google checkout

ไม่แน่ใจว่าใครแถวนี้ใช้ google checkout กันรึเปล่า (ไม่น่าจะมี)
แต่เพิ่งได้รับเมลแจ้งจากทาง whmcs มาครับว่ามี update แก้ไขช่องโหว่ระดับ "ร้ายแรงมาก"
แต่เงื่อนไขคือต้องเปิดใช้งาน google checkout เป็น payment gateway ด้วย ก็พอไหวละครับ

ใครที่ใช้กันอยู่ก็ไป load update ด้วยนะครับ :slight_smile:
ด้วยความปรารถนาดี

ขอบคุณมากครับ แต่ไม่ได้ใช้ Google Checkout

เหมือนมันจะยังไม่รองรับ Merchant ในไทย :026:

ใช่แล้ว 555555555555

นั่นอะสิครับ อยากใช้อยู่เหมือนกันแหละ