มีวิธีทำให้ whmcs ตอบ ticket เร็วขึ้นมาบอก

วันนี้มีโอกาสได้ถามปัญหาทาง ticket กับ whmcs อีกแล้วครับ
ครั้งที่แล้วได้รับคำตอบช้ามากครับเปิด ticket Piority High 3 วันตอบทีนึง แถมตอบไม่เคลียถามกลับอีก 2 วันตอบอีกทีนึงแถมตอบส่งๆ ไปไม่ได้ช่วยเลย :th_085_:

วันนี้เจอวิธีแก้แล้วครับถ้าอยากให้ Ticket เราได้รับคำตอบเร็วๆ ให้เรา…

จ่าย 30 US สิแล้ว Ticket นี้จะตอบไว
เจอแล้วผมมึนเลย
:5c745924:

ถ้าจำไม่ผิดพี่เพิ่งขึ้นค่า support and upgrade ไปไม่ใช่เหรอครับเนี่ย

อารายจะเคี่ยวขนาดน้านนนนนนนน

:189bbdde:

โฮสไทยทำแบบนั้นกันบ้างไหมครับ ฮ่ะๆๆ

ลองต่อเป็นซัก $3 ดูครับ

:70bff581:

ผมกะโดนมา งงกันเลยทีเดียว ><"

จ่ายค่าประจำปีไว้ โหลด Patch เซงเป็ด

หรือในทีม เขามีอะไรกัน ><"