WHMCS เวลามีลูกค้ากรอก Pre-sales contact หาที่ตอบกลับไม่เจอครับ

WHMCS เวลามีลูกค้ากรอก Pre-sales contact หาที่ตอบกลับไม่เจอครับ

มันอยู่เมนูไหนครับ หาไม่เจอเลยครับ

Sender เป็นผมเองอ่าครับ งงเลย ทั้งที่กรอกอีเมลล์อื่น

ข้างๆ รูปถังขยะไม่ใช่หรอครับ ผมยังไม่เคยใช้ตัวใหม่ไม่รู้แน่ชัดเหมือนกัน

sender มันเป็นเมลล์ผมเองหน่ะครับ ไม่ใช่เมลล์ที่ลูกค้ากรอกมา

ตอนนี้ยังพบปัญหาใหม่อีก save change ใน general setting ไม่ได้