ขอเรียนเชิญ พี่ๆ ที่เคารพทุกคน ร่วมเป็นเกียรติถ่ายรูป กับผมในบูทเปิดตัวเว็บไซต์ WeWide.com

ขอเรียนเชิญ พี่ๆ น้องๆ ที่เคารพทุกคน ร่วมเป็นเกียรติถ่ายรูป กับผมในบูทเปิดตัวเว็บไซต์ WeWide.com

โดย WeWide ได้ทำการเปิดตัวเว็บบนอินเตอร์เน็ตไปเมื่อ 15 เมษายน 2556 ที่ผ่านมา (ใหม่มาก)

ผมต้องขอโทษพี่ๆ ที่เพิ่งแจ้งข่าวด้วยครับ เมื่อวันที่ 19 อยู่ๆ ผมก็ตัดสินใจขับรถจาก ตาก-กรุงเทพ
เพื่อเข้ามาเปิดตัวเว็บแบบผมก็ตั้งตัวไม่ติดเลยเหมือนกัน

วันที่ 20 ได้ไปจองบูท ขนาดพื้นที่ 6*3 เพื่อขอพื้นที่เปิดตัวเว็บไซต์ WeWide.com ครับ ด้วยความโชคดีได้บริเวณติดประตูพอดี และได้เพื่อน อีก 3 ท่านเข้ามาช่วยงานในครั้งนี้ โดยในโซนของผมนั้น มีเพียงพื้นที่ถ่ายภาพเท่านั้นครับ ไม่มีสินค้า หรือ โต๊ะใดๆ ทั้งสิ้น

ผมตั้งใจเตรียมงานอย่างสุดความสามารถ อยากทำอะไรที่แปลกใหม่ ไม่เหมือนใคร
นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ออกบูท โดยมีเวลาจัดการ เตรียมงานเพียง 5 วันครับ

======================================

โดยงาน Thailand Online Expo จะจัดขึ้น ระหว่างวันที่ 25-28 เมษายน 2556
ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตติ์

โดยบริเวณบูทของผมจะอยู่ตรง กรอบสีเหลือง ลูกศรชี้สีเขียวครับ

หน้าตาบูทจะประมาณนี้ครับ ขนาด 6*3 ตารางเมตร

หากพี่ๆ ท่านใด แวะผ่านไปบริเวณดังกล่าว ขอเรียนเชิญ ร่วมถ่ายรูปกับผมเป็นที่ระลึก ในโอกาสนี้ด้วยนะครับ แต่หากไม่ว่างไว้ผมจะเก็บรูป กลับมาฝากครับ ขอบคุณครับ
มีน. :015:

อันนี้กะทำแบบจริงจังเลยใช่ไหมครับนี่. ดูแล้วยังต้องใช้งบลงทุนอีกเยอะ เอาใจช่วยครับ.

ถ้ามีโอกาสจะแวะไปครับ

ปล. บูทใหนไม่มีพริตตี้ ไม่แวะนะ :70bff581:

Copy ข้อความ ส่งให้ คนที่บ้านพี่ เรียบร้อยแล้วครับ :70bff581:

เจ้าชู้ :87a4e689:

มีโอกาศจะแวะไปครับ PM เบอร์ให้ด้วยครับ

มีโอกาสจะแวะไปครับ ได้ข่าวแว่วๆ ว่าพริตตี้เด็กเสี่ยแมน สวย+น่ารักมว๊ากกกก :026:

ให้กำลังใจครับ วันไหนดังแล้วอย่าลืมกันนะ อิอิ:d5f02ecd:

เสียดายสังขารไม่อำนวยครับ ไม่งั้นจะลง กทม. ไปถ่ายรูปด้วย

ถ้าได้ไป จะแวะเข้าไปหาครับ

จากคนรักครอบครัว :015:

รับไม่ได้ :9bbc76d5:

ผมขออนุญาติ ก๊อปข้อมูล เพื่อใช้เรียนเชิญ พี่ๆ THT มา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ : )
ผมไปทำงานกันเสร็จใน 1 คืน ผมตื้นตัน และรู้สึกดีใจมากๆ ครับ

==========================
http://www.wewide.com/pages/1/?app_id=2&topic_id=97
[h=1]งานเปิดตัว WeWide.com ในประเทศไทย ! ครั้งแรกของพวกเรา[/h]
สวัสดีทุกคน

WeWide.com ได้เดินหน้าเตรียมงานเปิดตัว ด้านโซนพื้นที่แสดง มาแล้วกว่า 90% ในขณะนี้
พวก เราได้รับความอนุเคราห์ ช่วยเหลือ ร่วมมือร่วมใจ จากทุกคนจากผู้มีพระคุณต่างๆ อย่างไม่น่าเชื่อ โดยจะเอ่ยนามอีกครั้ง เพื่อเป็นเกียรติ กับการ StatUP ของ WeWide ในโอกาสต่อไป

เราทำทุกอย่างเสร็จแล้ว ในระยะเวลา 3 วัน สุดยอดจริงๆ ครับ

แผ่นป้ายขนาดใหญ่ 6*3 ตารางเมตร ผมตื่นเต้นมาก ตอนที่ได้เห็นกระดาน
ผมรู้สึกว่ามันยิ่งใหญ่มาก และใหญ่กว่าที่ผมคิดไว้มาก (ไม่นึกไม่ฝันจะใหญ่ได้ขนาดนี้ แต่ถูกใจมากครับ)
เราในทีมบอกกันว่า ครั้งแรกใหญ่ขนาดนี้ ครั้งแต่ไปจะขนาดไหน : )

พวกเราไปถึงสถานที่อันอบอุ่น (บ้านพี่สมบัติ) ตอนเกิบ 4 ทุ่ม ในคืนวันที่ 23 เมษายน 2556 ครับ เนื่องจากเรารถติดกันสนุกสนานมาก โดยได้รับการต้อนรับอันอบอุ่น และการดูแลจากครอบครัว และทีมงานของพี่สมบัติเป็นอย่างดีครับ

และแล้ว งานของเราก็เสร็จ ในระยะเวลาไม่ถึง 6 ชั่วโมง มันสุดวิเศษมากครับ

[HR][/HR]
ขอเรียนเชิญ ท่านผู้มีเกียรติทุกท่าน ร่วมเป็นเกียรติถ่ายภาพ ไว้เป็นที่ระลึก ในงาน Thailand Online Expo 25 - 28 เมษายน 2556

Plenary HALL 1-3
บริเวณ P78, 79

สุดท้ายนี้ผมขอขอบคุณโอกาส ที่ได้มอบช่วงเวลาอันแสนวิเศษนี้
ขอขอบพระคุณอย่างสูง คุณอ้อและทีมงาน พี่สุวาท พี่สมบัติ หลวงพี่ภุชงค์
ทีมงาน เพื่อนๆ ของผมทุกคน น้องชาย ครอบครัว ตลอดถึงทุกท่าน ที่คอยสนับสนุน ให้กำลังใจ
จนงานครั้งนี้เกิดขึ้นได้ และประสบความสำเร็จดังใจหวัง ในระยะเวลา เพียง 4 วัน ผมตื้นตัน และมีความสุขที่ได้ทำสิ่งนี้มากครับ

ขอแสดงความนับถือ
เจริญรัตน์ จันทร์นิธิ, มีน

สู้ๆ ครับ ได้แต่ให้กำลังใจ :d5f02ecd:

สวัสดีครับพี่ทอง หากพี่ได้มีโอกาสเข้ามาเดินเล่น ขอเรียนเชิญ มาถ่ายรูปด้วยกันครับ
เบอร์ 087 017 5336 ครับ

เพียงได้รับกำลังใจดีดีจากพี่ธี และ พี่ๆ ทุกคน ผมก็ตื้นตันมากแล้วครับ พี่ธีรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีดีนะครับ : )

ด้วยความยินดีครับพี่แบงค์

ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีดีครับพี่วัฒน์ : )

เสร็จแล้วครับ กับผลงานครั้งแรก

เริ่มงานวันนี้แล้วสินะ :th_059_:

ระวังคนที่บ้าน ตามไปด้วยนะครับพี่แมน

แวะมาเป็นกำลังใจให้ครับน้องมีน

สวยมากครับ