wePAY :: รับจ่ายบิลเครือทรู (ค่าโทรศัพท์ ค่าเน็ต ทรูวิชั่นส์) ลด 5%!

http://www.wepay.in.th
ให้บริการรับชำระบิลในเครือ TRUE และเติมเงินทรูมูฟพร้อมรับส่วนลดถึง 5% ! ไม่มีค่าธรรมเนียม
ไม่ต้องเสียค่าสมาิชิก ไม่ต้องเสียค่ารายเดือน เพราะเราไม่ใช่แชร์ลูกโซ่ !
สะดวก ประหยัด บริการรวดเร็วทันใจด้วยระบบอัตโนมัติ ทำงานแบบ Realtime

บริการที่รับชำระ

• บิลเครือ TRUE พร้อมส่วนลด 5% ไม่มีค่าธรรมเนียม

น่าสนใจดีครับผมไปสมัครแล้วจะลองใช้บริการดูครับ

หวังว่า คงไม่ใช่ แชร์ลูกโซ่ เหมือนกับหลายๆที่นะครับ

ไม่ใช่แชร์ลูกโซ่ครับ ไม่ต้องคอยหาลูกทีมด้วยครับ
เพราะเราให้บริการชำระบิลอย่างเดียว ไม่มีคำว่า ค่าคอมมิชชั่นใดๆครับ ยินดีให้บริการทุกท่านครับ

ขออนุญาตดันสักเล็กน้อยนะครับ เปิดให้บริการตลอด 24 ชั่วโมงครับ
จะเติมเงินทรูมูฟ PCT หรือจ่ายบิลทรู ผ่าน Internet Banking
อยากให้ลองแวะมาใช้บริการครับ รับรองว่ารวดเร็วทันใจแน่นอนครับ
เพราะว่าเราใช้ระบบที่มีการทำงานแบบอัตโนมัติ ทำให้เติมเงินได้ตลอดเวลา
และยอดค่าโทรเข้าทันทีด้วยครับ ที่สำคัญ มีส่วนลด 5% ครับ ไม่ว่าจะเติมเยอะหรือเติมน้อย lol

ผมชอบแบนเนอร์ flash ของ wepay มากครับ สวยดีครับ เห็นในหลายๆเว็บเช่น tht , adslthailand มีเป็น collection ทุกขนาดไหม อยากดู

มีอยู่ 3 ขนาดครับ :slight_smile:
http://www.wepay.in.th/banner.html

น่าลองไปใช้บริการจังครับ อิอิ

banner สวยมากเลย

แบนเนอร์สวยด้วยอีกคนครับ :slight_smile:

เป็นบริการที่ดีครับ มีส่วนลด 5%

แต่ยังขาดความน่าเชื่อถืออยู่ ยังไม่มีการระบุที่มาที่ไปว่าส่วนลด 5% ได้มาอย่างไร ทำให้อ่านดูแล้วแอบนึกสงสัยในใจว่าอาจเป็นการฟอกเงิน ไม่ได้ต้องการโจมตีนะครับ แต่ผมคิดแบบนี้จริงๆ

น่าคิด

ลองหาดูจากพวกเซิฟเวอร์เกมส์ครับ รับมา 12-15% แล้วมาจ่ายให้โดยลด 5% กินส่วนต่างกันไปครับ

ทางเรารับซื้อมาครับ สำหรับตัวแทนออนไลน์ที่มีส่วนลด จะเหมือนกันทุกที่ครับ
ไม่ว่าจะเป็นตัวแทนที่เป็นนิติบุคคล หรือบุคคลธรรมดา
เหมือนบางธุรกิจที่รับซื้อค่าโทร AIS,DTAC,TRUEMOVE ราคาส่งมาในราคาถูกมาก (ได้ส่วนลดมา 15-20%) แล้วนำมารับเติมเงินโทรศัพท์มือถืออีกครั้งครับ
(ถ้าตามตู้เติมเงินมือถือ บางที่ได้ส่วนลดมาถึง 12% ก็มีครับ)
ถ้าฟอกเงินนี่ผมว่ามีช่องทางอื่นที่ง่ายกว่านี้มากเลยครับ

ขอบคุณสำหรับคำชมแบนเนอร์นะครับ :smiley:

ธุรกิจท่านเยอะจัง