WebNIC ฉลองครบ 15 ปี พร้อม interface โฉมใหม่

WebNIC เป็นสาวแล้ว ฉลองครบ 15 ปีINDENT[/INDENT]

WebNIC ฝากข่าวฉลองครบรอบ 15 ปี เตรียมพบกับ interface โฉมใหม่สุดไฉไลเอาใจผู้ใช้บริการโดยเฉพาะ
พร้อมความมั่นใจในการให้บริการมาอย่างต่อเนื่อง

[INDENT=2]เชิญทุกท่านชมคลิปการดำเนินงานมาตลอด 15 ปีของ WebNIC
[/INDENT]

[INDENT]
[/INDENT]

[INDENT=4] :th_091_-2: :th_091_-2: :th_091_-2: :th_091_-2: :th_091_-2:
[/INDENT]

//youtu.be/7bXhjS53rqc

ลองเข้าไปยังเป็นแบบเดิมอยู่เลยครับ

ตอนนี้ผมเข้าก็ยังเป็นแบบเก่าครับ ขอให้อัพเดทเร็ว ๆ

Account Manager ผมแจ้งว่าน่าจะใช้ UI ใหม่ ได้ประมาณ Q3 ครับ ไม่แน่ใจว่ามีเลื่อนหรือไม่ ถามตั้งแต่กลางเดือนก่อนแล้วครับ

Dear partner,

Kindly refer to the link below for Webnic new user interface:

We will launch in late of Q3 2016.