ช่วยดู web oหน่ยครับ

http://www.ruoy.tht.in/

ให้ดูวิธีทำตลาดของเค้า คิดว่าเข้าข่าย MLM ไหมครับ

พวก WORK @ HOME อะไรประมาณนี้

ตัวอย่างฆษณาที่ใช้

รับสมัครตัวแทนขายเว็บไซด์ หาเงินค่เทอร์มกันดีกว่า
มาเป็นตัวแทนขายเว็บหาเงินเข้ากระเป๋ากันดีกว่า
มีเว็บเป็นของตัวเองกันดีกว่า เข้ามาดูกัน www.ruoy.tht.in
มีเว็บไซด์เป็นของตัวเองกันเถอะ

เข้าได้ ครับ

นั้นซิครับ ไม่เข้าใจในความหมายของ คำถามครับ
ถ้าให้ช่วยดูว่าเข้าได้ไหม เข้าได้ครับ tot modem dial 56 k โคราชครับ

แต่ถ้าจะให้ดู ถึงวิธีการทำการตลาดเวบไซด์แบบใหม่ ก็ถือว่า แหวกแนวดี
ก่อนหน้านี้ มีรายหนึ่งทำดูเหมือนจะ ปีละ 600 บาท ก็ประมาณเดียวกันนี้

เข้าได้ครับ

ก็ MLM เห็นๆ อยู่แล้ว

ที่ให้ดูนี่ จะให้ดูว่าเข้าได้ไม่ได้ หรือให้ดูว่าเป็น MLM หรือเปล่า กันแน่

:unsure:

ดูว่าเป็น MLM ปล่าวครับ

MLM

เออ… ว่าจะพูดหลายครั้งแล้วนะเกี่ยวกับธุรกิจนี้

จริงหากไม่มีความรู้ ไม่มีประสพการณ์ ไม่มีความชำนาญ แต่อยากจะมีธุรกิจของตัวเอง…
มาลงทุนทำโฮสติ้งกับผมก็ได้ ฮ่าฮ่า เหนือกว่า MLM แน่นอน มีทรัพย์สินจริง มีเงินทุนจริง มีเงินหมุนเวียนจริง มีเสียภาษีจริง

คุณแค่…นั่งเคาะๆ คีย์บอร์ดเล่น แล้วสิ้นเดือนก็รับผลกำไรตอบแทนไป ลงมากก็ได้มาก ลงน้อยก็ได้น้อย ไม่เสี่ยงเหมือนอย่าง MLM ที่ทำตลาดเมืองไทยเสีย

MLM จริงๆเป็น Business ระบบที่ดีครับ แต่คนไทย…เอามาเล่นแร่แปรธาตุซะเสียหายหมด
ก็กลัว…วงการโฮสติ้งจะตามรอยแบบนี้ไปเหมือนกัน จึงเริ่มไล่ช้อนรายที่จะล่มหรือมีอาการว่าจะไปกันโดยไม่ได้รำได้ลากัน จนสุดท้าย…วงการเสีย เกรดตก ทำให้โฮสติ้งเมืองไทยไม่ได้รับความไว้วางใจ หันไปใช้ของนอกกันหมด แล้วเราก็มานั่งเป่ากบเล่นกัน อิอิ