Web hosting ของ name.com ดีมั้ยครับ

ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้ web hosting ของ name.com บ้างมั้ยครับ

ดีมั้ยครับ และราคาถือว่าถูกและคุ้มค่ามั้ยครับ

:875328cc:

ในนี้ส่วนมาเป็นผู้ให้บริการครับ แต่ถ้าให้แนะนำโฮสนอกก็พวก hostgator ครับ

พอดีจดโดเมนกับ เนมดอทคอม เลยอยากใช้ของเนมอะครับ มันน่าจะสะดวกดี รึเปล่า -*-
แต่ไม่รู้่ว่าคุ้มค่าไหม
ขอบคุณครับ

ส่วนใหญ่ในนี้ก็มีแต่ผู้ให้บริการครับ คงไม่ได้มีโอกาสไปใช้โฮสของคนอื่นเท่าไรหรอก

อยากรู้ต้องลองด้วยตนเองครับ ไม่ก็ลองหาอ่านรีวิวจากต่างประเทศดู

ลองค้นในกูเกิลดูครับ น่าจะได้คำตอบ

ถ้ากลุ่มเป้าหมายของเว็บคือต่างประเทศ แนะนำโฮทเมืองนอก
แต่ถ้าเป็นเว็บสำหรับคนไทยดูแนะนำดู hosting ในไทยครับ

ลอง search ดูครับว่าที่ไหนดี