Web Hosting 100MB 150 บาทต่อเดือน Cpanel 7.0

Web Hosting 100MB 150 บาทต่อเดือน Cpanel 7.0 ฟรีติดตั้ง PHP-NUKE , Web board, Shopping Cart, MySQL Database เริ่มต้น 2 - Unlimited … จดทะเบียนโดเมนเนม .com .net .org เพียง 600 บาทต่อปี แถมฟรี Name Server ส่วนตัว ns1.yourname.com , ns2.yourname.com สนใจรายละเอียดที่ H! Hnuman :wavey:

ผมเห็นคุณโพสไว้ซะทั่วเลยในเวบบอร์ดนี้
แต่ไม่ยอมสมัครสมาชิกสักที

รบกวนสมัครสมาชิกหน่อยนะครับ
แสดงตัวมาคุยกันดีกว่านะครับ
ลูกค้าก็จะมั่นใจได้ครับ

มาสมัครคุยกันนะครับ

สวัสดีครับ อันดับแรกเลยนะครับ ต้องขออภัยในการโพสต์ในครั้งนั้น ซึ่งน้องสาวผมเป็นคนลงมือครับ ก็ได้ตักเตือนไปเรียบร้อยแล้ว ซึ่งหวังว่าคงจะให้อภัยสำหรับความผิดพลาดในครั้งนั้น โดยขอให้เจ้าของ thaihosttalk พิจารณาลบในส่วนที่ไม่เกี่ยวข้องด้วยนะครับ ซึ่งในครั้งนี้ตามที่บอกไว้ใน Forum ก็ได้สมัครสมาชิกเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ซึ่งผมเองหวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะได้มีโอกาสแลกเปลี่ยนแนวความคิดซึ่งกันและกันนะครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้

ยินดีต้อนรับครับ

น้อมรับด้วยความยินดีครับ คุณ pizzaman

แบบให้บริการน่าสนใจ ขอความเห็นด้วยค่ะ

ยินดีต้อนรับครับ
คงได้มีโอกาสร่วมกันออกความเห็นต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับคุณ Batt ยินดีร่วมสร้างสรรค์สิ่งที่ดีงามครับ

ดัน