ต้องการจ้างเทพ ทำ webโดยใช้ Ajax + google API รายละเอียดด้านใน

ต้องการจ้าง programmer เพื่อพัฒนา website ต้องการคนที่เป็น

1. php + mysql --> ใช้ได้ดี + คล่อง

ขอคนที่เก่ง และเป็นงานตาม3ข้อด้านบนจริงครับ Project ด่วนใช้เวลา 30-45 วัน

งานเป็น job และหลังจากจบ job นี้แล้ว จะมีงานให้ปรับปรุง เรื่อยๆ

ตัว website มีโครง และตัวอย่างไว้ให้เรียบร้อยแ้ล้ว

ไม่รับคนที่ทำงานประจำหรือ ทำprojectอื่นซ้อนกับของเรา ขอคนที่เริ่มงานได้ทันที หรือเร็วที่สุด

ค่าเหนื่อยแล้วแต่ตกลง

สนใจติดต่อ

ชัย 085 หก แปด แปด 84 หก 0

ขอรายละเอียดมากกว่านี้หน่อยได้ไหมครับ

รายละเอียดมากกว่านี้โทรหรือ PM มาได้เลยครับ เพราะdetail เยอะมากครับ

ค่าจ้างกี่แสนครับเนี่ย

การจ้างควรระบุ งบ ตามงานนะครับ ควรให้เหมาะ ไม่มากหรือน้อยไป.

งานเยอะทำเป็นเดือน ๆ เสร็จ ให้งบ 1 หมื่น บาท ขอจ่ายหลังงานเสร็จไม่เห็นงานไม่จ่าย <— (ถามตัวเองเป็นคุณคุณทำไหม)

งานทำ 15 นาทีเสร็จ เรียก เงิน 1 หมื่น <— (ถามตัวเองเป็นคุณ คุณจะจ้างไหม)

งานจ้างควรใจเขาใจเราทั้งสองฝ่ายครับ

ถ้าทำได้เสร็จจริงก็สู้ครับ ตอนนี้โดนลูกค้าด่าจนจะเห่าได้อยู่แล้ว คุณไอซ์สนใจไหมครับ

ปกติการทำงานของผม จะคุยรายละเอียดงานทั้งหมดแล้วให้ ผู้รับงานตีราคาออกมาครับ สู้ได้ก็เอา ไม่ไหวก็ผ่าน แต่ผมไม่เคยต่อราคาครับ

การชำระเงินส่วนใหญ่ก็จะขอที่ 50% ก่อนอยู่แล้วครับ แต่ project นี้ผมขอซอยย่อย มากขึ้นว่าปกติ เพราะค่อนข้างใหญ่ และช้าไม่ได้แล้วครับ

ควรบอกว่าว่าปรับปรุงนานขนาดไหน ขอบเขตการปรับปรุงเป็นยังไง

ถ้าแก้เล้กๆน้อยๆ ก็ทำให้ฟรี

ระยะเวลาในการปรับปรุง ปกติผมจะรับแค่ปีเดียว ถ้านานกว่าก็คิดเงินเป็นกรณี

งานเป็น job และหลังจากจบ job นี้แล้ว จะมีงานให้ปรับปรุง เรื่อยๆ

ตามความเข้าใจของผมคือ หลังจบงานจะมีให้ปรับปรุงเรื่อยๆ ก็คือจ่ายค่าแก้ไขให้เป็นครั้งๆไป

ถูกแล้วครับผม หลังจากจบ project จะมีส่วนที่ให้เข้าเพิ่มเติมเรื่อยๆ

ท่านที่ติดต่อเข้ามาส่งรายละเอียดให้แล้วนะครับ ท่านใดคิดว่าทำได้ตามรายละเอียด้านบน และมีเวลาให้ project นี้รบกวนติดต่อเข้ามาครับ