ประกาศตามหา vps โครตซัพพอต

ต้องการ vps รายละเอียดดังนี้ครับ

1. พื้นที่ ไม่ต้องเยอะ จิ้กสองจิ้กก็ได้
  2. แรม 512 ขึ้นไป
  3. มีมาตรฐานของผู้บริการ Vps ทั่วไป
  4. ติดตั่งไฟลวอล หรือ สคริปป้องกันการโดนยิงด้วย botnet ( ฟรี )
  5. มีไดเรคแอดมิน ให้ cp อื่นๆที่ดูสบายตาใช้ง่าย ( เคยใช้บางเจ้า ยังก่ะโกดังขยะ )
    ท่านใดตามนี้ รบกวนโพสรายละเอียดให้หน่อยนะครับ หรือจะให้ราคาพิเศษกว่าเดิมก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ

ลง da แรม 512 ไม่น่ารอด…

เดือนละ 1,000 บาท unmanage ถ้าจะให้ดูแลให้ด้วยบวกเดือนละ 500 บาทฮะ
https://www.thzhost.com/cloud-server.php?ram=2&da=1

แนะนำของพี่ icez เลยครับ โดนยิงจากโลกไหนก็ปลอดภัย

:70bff581::70bff581::70bff581:

VPS SSD Junior
Space : 40GB
[COLOR=#ff0000]Ram: 2GB[/COLOR]
CPU: 2 core@4.0GHz
Network : 1Gbps Unmetered

900 ต่อเดือนครับ

โปรเดือนนี้ ชำระ 2 เดือน ได้แถมอีก 1 เดือน

มี DA ครับ (เช่ารายสามเดือนนะครับ สามารถใช้ร่วมกับโปรได้ครับ)

เบื้องต้น config secure กัน botnet ให้ครับ (เฉพาะครั้งแรกนะครับ)

ถ้าดูแลให้ด้วย เพิ่มอีก 500 ต่อเดือนเช่นกันครับ

botnet มัน config กันไว้ก่อนได้ด้วยเหรอ
นึกว่าโดนก่อนค่อยมา config ตาม patern ที่โดนเป็นครั้งๆไป
แล้วไม่น่าจะมี vps ใหนมานั่งทำให้ฟรีทุกครั้ง

หมายถึงกัน pattern ที่เคยโดนมาแล้วหนะครับ หลังจากนี้ก็ค่อยมาเพิ่มทีหลัง ถ้าไม่โดนบ่อยนัก ซักเดือนล่ะครั้งสองครั้งก็ทำให้ฟรีได้ครับ แต่ถ้าบ่อยเกินไป ก็คงต้องมีค่า service บ้างครับ

VPS ลง Directadmin แนะนำแรม 2GB ขึ้นไปครับ

มีค่า Service ต่างหาก โคตรซัพพอร์ตให้ผมด้วยเป็น OK ^ __ ^

ขอบคุณทุกท่านครับ :slight_smile:

โคตร เขียนแบบนี้

เริ่มที่ 1000 บาท + DA ส่วน botnet กรณียิงเข้า ถ้าตัด inter ออกได้ก็รับครับ
กันได้แทบ 100% ถ้าส่วนขาออกก็กันได้เช่นกันครับ

ตัด อินเตอร์ :e111de78:

โดน botnet คงป้องกันด้วยการตัด inter ไม่ได้หรอกครับ
ip มันมาหลากหลายมาก มีทั้งไทย ทั้งนอก แล้วถ้าตัด inter นี่ก็ไม่ต้องรับส่งเมล์กันเลย

คือดูแล้วถ้าตั้งเซิร์ฟเวอร์ธรรมดาเพื่อรับส่งเมลล์คงไม่ต้องกลัวโดนยิงหรอกมั้งครับ - -a
เลยเสนอดูหากตัดอินเตอร์ได้ก็ช่วยได้เยอะครับ