แบบนี้ผิดกฏการเช่า vps มั๊ยครับ

ตอนนี้ผมเช่า vps นอก เอาไว้ดาวน์โหลดอัพโหลดไฟล์อยู่แล้ว

แต่ทุกวันนี้ย้ายมาบ้านนอกต้องจำใจใช้เน็ต ToT

ปรากฏว่า remote แทบไม่ได้ กระตุกงึกๆงักๆ

เลยคิดว่าจะเช่าในไทยเอาดีกว่า แต่เห็น policy ของหลายที่บอกว่าไม่รับไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์ (ของผมเป็นพวกไฟล์เกม ไม่มีโป๊)

คือของผมนี่เอาไว้โหลด-อัพ เสร็จแล้วลบทิ้งอย่างเดียวครับ ไม่ได้ปล่อยให้โหลดจาก vps

ไม่ได้โหลดบิตนะครับ โหลดธรรมดาๆจากเว็บนี่แหละ แค่ใช้เป็นตัวอัพต่อไปอีกเว็บเฉยๆ

ลักษณะการใช้งานเป็นเครื่องทุ่นแรงมากกว่า bw เดือนนึงก็ไม่เคยเกิน 500gb ครับ เพราะไม่ได้อัพเยอะมากมาย

ไม่ทราบว่าแบบนี้ผิดกฏหรือเปล่าครับ ถ้าผิดกฏผมจะได้หันไปหาทางอื่นครับ กลัวเช่าไปจะทำผิดครับ

ไม่น่าจะผิดครับถ้าเพื่อเปนการใช้ส่วนตัว