กำลังมองหา vps ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Harddisk : 1 GB

RAM : 256 MB

Remote Desktop (Windows)

จุดประสงค์การใช้งาน : นำมาเปิดบอทเกมส์ครับ เกมส์ TS Online2

(บอทถูกกฎหมาย เป็น AI ติดมากับเกมส์ )

1 GB จะหาได้มั้ยเนี่ย =_=

มากกว่านี้ก็ได้ครับพี่ แหมนะ

ขอบอกเล่าจากคนทำ vps ขายว่า… ไม่คิดเรื่องพื้นที่ HDD เลย… คิดเรื่องใช้ CPU Process มากกว่า
RAM ก็ไม่ได้คิดด้วย เพราะก็มีให้เท่าที่ซื้อ

แต่ CPU กับโปรแกรม เกมส์ TS Online2 มันกิน CPU Time มากมายเหลือเกิน
โปรแกรม Bot อ่ะตัวดี :smash:

มาแอบส่องดู ตกลงไม่มีใครสนใจให้บริการน้องเค้าเหรอ

ปกติ…ป่านนี้มีเข้ามาเสนอแล้วใช่ไหม lol
เงื่อนไขไม่คุ้มราคาทุน ใช้ app ไม่น่าพิสมัย เรื่องปกติที่ไม่เสนอกัน

เสีย IP 1 IP ทั้งที

ต้องเปิดตัวเกมส์ปะครับ

กำลังมองหาเหมือน จขกท เลย มีใครให้บริการไหมหว่า

ลืมบอกไปมองหา แรมสัก 1GB ฮาร์ดดิส 10 GB ก้อได้ การ์ดจอนี่ไม่แน่ใจ แต่ที่บ้านไม่มีการ์ดจอ เปงออนบอร์ด ก้อยังเล่งได้ดีนะ

อ่าใช่ครับ เกมส์นี้ใช้สเปคคอมไม่เยอะหรอกครับ แต่ต้องเปิดตัวเกมส์ไว้ด้วย

อิอิ เข้ามาเสริมเผื่อมีใครอยากจะให้บริการบ้าง มันไม่ได้กินสเปกอาไรมากหรอก ลองเข้าเกมส์ไปดูได้ก๊าบ

ท่านพอจะมี MSN ใหมครับ จะได้คุยกัน

อยากมาเสนอตัวบ้าง แต่พอดีรับแต่เว็บไม่ได้รับเกมอ่ะ

หากจะต้องรันตัวเกมส์ไว้ คงไม่มี VPS ทำได้ครับ (น่าจะ) เพราะว่า ต้องประมวลผล 3D อีก

Dedicated โลดครับ 3,500/เดือน

MSN : crazymedia [-at-] hotmail.com