อยากได้ vps ที่สามารถทำเว็บฝากรูปได้คับ

อยากได้ VPS ที่สามารถทำเว็บฝากรูปได้คับ

พอผมมีงบประมาณ 1พันครับ ไม่ทราบว่ามี VPS ผู้บริการไหนบ้างคับ ที่ให้ราคานี้ เหรือราคาสูงกว่านิดหน่อย

พื้นที่ซัก 50-100gb หรือถ้าหากจะเพิ่มค่า package ก็ลองเสนอแนะดูได้เลยคับ

ยังไงขอ b/w แบบ unlimited นะคับ อิอิ

งบ 1k ต่อเดือนหรือว่าต่อปีครับ

พื้นที่ VPS-IDC2 เหลือเฟือครับ ตอนแรกยังม่ะถึงขั้น 50G หรอก

data tranfer ไม่หวงครับ แต่ห่วง BW(ขนาดข้อมูลเข้าออก)

ถ้า พท. เต็ม 100G นี่ต้องวางเองแล้วล่ะมั้งเนี่ย BW เยอะเกินกว่า vps จะทนได้(ทนได้ แต่ BW ใช้เยอะน่าดู 0.0)

มี vps ถูกให้ทำเบาหวิว ฝากรูปกับผมหลายเจ้าเหมือนกัน

pm ขอเว็บตัวอย่างเทสได้

ไม่ห่วงเรื่อง bw หรือปัญหาอะไร ห่วงเรื่องเดียวครับ ครอบครัวผมเองครับ และลูกค้าอีกมากมาย
คิดว่าเงินเพียงแค่นี้ซื้อได้หรือ ?

คุณหนึ่งเลื่อนขึ้นไปอ่าน ที่เจ้าของกระทู้ตั้งนิดนะครับ แล้วลองย้อนลงมาอ่านข้อความที่คุณหนึ่งโพสนะว่ามันเกี่ยวกันอย่างไร

หากmod เห็นว่าข้อความผมไม่เหมาะสมลบได้ครับ ผมพร้อมเสมอ แจ้งpm มาหน่อยแล้วกัน

ปล. vps นี่รับสบายๆเลย พื้นที่ เริ่มแรก 10 GB ก็พอครับ ผมทํานะ 6เดือนแนะถึงมีรูปหลักล้าน
ฉะนั้น เซฟเงินไว้ครับ

[quote author=Yourthaihost.coM ไม่หล่อแต่จน link=topic=19348.msg183567#msg183567 date=1241727362]
คุณหนึ่งเลื่อนขึ้นไปอ่าน ที่เจ้าของกระทู้ตั้งนิดนะครับ แล้วลองย้อนลงมาอ่านข้อความที่คุณหนึ่งโพสนะว่ามันเกี่ยวกันอย่างไร

หากmod เห็นว่าข้อความผมไม่เหมาะสมลบได้ครับ ผมพร้อมเสมอ แจ้งpm มาหน่อยแล้วกัน

ปล. vps นี่รับสบายๆเลย พื้นที่ เริ่มแรก 10 GB ก็พอครับ ผมทํานะ 6เดือนแนะถึงมีรูปหลักล้าน
ฉะนั้น เซฟเงินไว้ครับ

^ ผมอดกลั้นไว้นะครับ หากยังไม่จบ ได้เจอกันครับ

อากาศร้อนเพราะฝนจะตก

รอฟ้าหลังฝนตอนรุ่งอรุณล่ะกัน

:slight_smile:

อึ่ม… พี่ขอโทษน้องนะ

การทดลอง script ไม่มีปัญหาครับ หากแต่จะให้ผู้ให้บริการเฝ้าดูรูปที่โพสนี่ ไม่ไหวครับ รับไม่ได้ตรงนี้

ปล. เรื่องบางเรื่องก็ปล่อยให้ไม่เข้าใจไปเถอะครับ

ถ้าทำทดสอบสคริบที่เขียน ก็แนะนำเป็นแนวฝากไฟล์พวก

อืม…แบบนี้สร้างสรรค์กว่ากันเยอะเลยครับ

คับขอบคุณมากๆคับสำหรับคำแนะนำ ก็คงจะเป็น 1พันบาท/เดือนคับ ^^

[quote author=smartnet.co.th (หนึ่งสุดหล่อ) link=topic=19348.msg183572#msg183572 date=1241729428]
อึ่ม… พี่ขอโทษน้องนะ

การทดลอง script ไม่มีปัญหาครับ หากแต่จะให้ผู้ให้บริการเฝ้าดูรูปที่โพสนี่ ไม่ไหวครับ รับไม่ได้ตรงนี้

ปล. เรื่องบางเรื่องก็ปล่อยให้ไม่เข้าใจไปเถอะครับ[/quote]

เรื่องตรวจสอบรูปผิดฏกหมาย รูปลามกอนจารนั้นผมจะเป็นฝ่ายตรวจสอบและดูแลเอง ตามที่ผมกล่าวไปในหัวข้อนั้นคับ แต่คงไม่ถึงให้กับผู้ให้บริการเดือดร้อนคับ แต่ถ้าหากผมทำผิดกฏและไม่ยอมทำตามที่ผมเสนอแนะไป ผมก็พร้อมที่ให้ผูบริการตัดสิทธิ์และยกเลิกจากการเป็นลูกค้าคับ…

ทั้งนี้สคลิปที่ว่าจะทำเป็นการทดสอบเท่านั้น ผมจะทำใช้ทดสอบในหมวดหมู่คณะเท่านั้นคับ ไม่ได้หวังให้มันใหญ่โตหรือโด่งดังอะไร เพียงแต่อยากทดสอบผลงานที่ตัวเองสร้างขึ้นคับ…

ยังไงขอบคุณพี่ๆทุกๆคนสำหรับคำแนะนำต่างๆด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ…

มีคนบางคนอ่านไม่เคยจะเข้าใจอะไรเลย มั้งนั่น ผมอ่านดูก็รู้แต่แรกว่าเขาอยากได้จริงๆ เขาจึงพูดมาว่า

[quote author=chanaiderz link=topic=19348.msg183598#msg183598 date=1241760230]
คับขอบคุณมากๆคับสำหรับคำแนะนำ ก็คงจะเป็น 1พันบาท/เดือนคับ ^^

บัยบาย

ไม่เป็นไรครับ ถ้าหากไม่มีผู้บริการไหนรับ ผมก็ไม่เต็มใจที่จะใช้บริการครับ

อยากให้สบายใจทั้งสองฝ่ายเหมือนกันครับ

จุดประสงค์จริงๆก็ตามที่ผมได้กล่าวไปข้างต้นนั่นและครับ

[quote author=chanaiderz link=topic=19348.msg183664#msg183664 date=1241776652]
ไม่เป็นไรครับ ถ้าหากไม่มีผู้บริการไหนรับ ผมก็ไม่เต็มใจที่จะใช้บริการครับ

อยากให้สบายใจทั้งสองฝ่ายเหมือนกันครับ

จุดประสงค์จริงๆก็ตามที่ผมได้กล่าวไปข้างต้นนั่นและครับ

ผมอยากสนับสนุนคุณครับ… ผมจะอาสาเป็นไกด์พาทัวน์นรกเองครับ หากน้องใจกล้า มาเลยครับ พี่รับพาทัวน์ฟรีๆ

ใช่คุณที่ติดต่อผมเปล่าหว่า ว่าจะวางเครื่องด้วย(หรือ VPS นี่ล่ะ)

พอดีมีคนติดต่อมาเรื่องวางเครื่อง เว็บแนวๆนี้เยอะ ไม่รู้ว่าใครเป็นใคร

หรือใครไปแนะนำอะไรใคร เนี่ยยยยย อุตส่าห์ จุ จุ จุ

• -a
    • จุ จุ จุ

หนะ

ไม่กลัวสมรู้ร่วมคิด หรอ คุณลุงหนึ่ง
ผมอ่ะโครตกลัวเลย