หา VPS Windows ราคาไม่เกิน 500 บาท/เดือน ไม่ต้องการพื้นที่เยอะ หรือแบทวิธเยอะ

ตามหัวกระทู้เลยครับ ต้องการนำมาใช้งานส่วนตัว เกี่ยวกับการทำงานเล็ก ๆ น้อย ๆ
ไม่ได้นำมาใช้งานที่ผิดกฎหมายครับ ไม่ได้นำมาโหลดบิท ไม่ได้นำมาแฮกซ์หรือยิงเวบชาวบ้าน

คุณสมบัติ ขอแค่รันวินโดว์ได้ ไม่จำเป็นต้องต้องเป็น Windows Server จะเป็นแค่ Windows XP ก็ไม่มีปัญหา
ขอเป็นเครื่องที่ตั้งในประเทศไทย และต้องการพื้นที่เล็กน้อยสำหรับลง App 2-3 ตัว
กับรันเวบ 1 เวบ (เป็นเวบเกี่ยวกับงานมูลนิธการกุศลที่ไม่ได้แสวงหาผลกำไร)
คิดว่าน่าจะไม่ได้ใช้ พื้นที่เก็บไฟล์บนเครื่อง VPS มากกว่า 1-2G แน่ ๆ
แบทวิธทีใช้ต่อเดือนโดยรวมไม่น่าเกิน 100G บางเดือนอาจจะแค่ 10G

ต้องการให้ลงวินโดว์ให้ แล้วก็ส่ง IP มาให้ผม ที่เหลือผมจะ Remote ไปจัดการติดตั้งระบบของตัวเอง และจะไม่รบกวนเรื่องปัญหายิบย่อยต่าง ๆ อย่างแน่นอน
อาจจะมี รบกวนให้ Restart เครื่องให้บ้างหากเครื่องแฮงค์ แต่คิดว่าน่าจะไม่มี หรือมีอาจจะไม่บ่อย แต่ถ้ามีหน้า Console ให้เข้าไปจัดการ Restart เองได้
ผมก็จะเข้าไปจัดการเองทุกอย่างครับ

คุณสมบัติประมาณนี้ พอจะหาผู้ให้บริการได้ไหมครับ?
หากมีอะไรจะสอบถามเพิ่มเติม หรือสนใจให้บริการ รบกวนติดที่เบอร์นี้ได้เลยครับ
081-790-1583
ธนารักษ์

ราคานี้ เฉพาะค่า license windows ยังไม่คุ้มเลยครับ

เปลี่ยนเป็น Hosting แืทน ^^

ได้แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ