ต้องการขายต่อธุรกิจ VPS, Web Hosting ครับ ต้องการคนที่สนใจจริงๆ (ขายแล้วครับ)

ต้องการขายต่อธุรกิจ Hosting ครับ
ปัจจุบันมีลูกค้าแล้วระดับหนึ่งครับ ให้บริการทั้ง VPS, Web Hosting และจดโดเมน
เปิดให้บริการมาอยู่ไม่ต่ำกว่า 5 ปีครับ

วางระบบไว้ทั้งหมดแล้ว ระบบ VPS และ Hosting หลักทั้งหมดออกแบบเป็น SSD Flash ทั้งหมด

• มี DirectAdmin ที่ใช้ License ถูกต้อง (license แบบซื้อขาด ไม่ต้องมีค่ารายเดือนเพิ่มอีก และสามารถเปลี่ยน IP Address ได้ตลอด)
  • มีระบบ Host Billing (full license) หลังบ้านสำหรับดำเนินการ และเพิ่มลูกค้าต่อได้เลยครับ
  • มีลูกค้าอยู่ทั้ง VPS, Hosting และ Domain
  • ระบบ Billing สามารถจัดการ auto เพื่อคุมระบบ VPS, Hosting, Domain ได้ทั้งหมด ปัจจุบันใช้เชื่อมต่อกับ Paypal ในการชำระเงิน และ รับโอนเงินแบบการชำระจากธนาคารได้
  • มีการเพิ่มระบบ daily, weekly และ monthly backup ไว้ให้แล้ว
  • สามารถนำระบบไปปรับแต่งให้เหมาะสมเพิ่มเติม เพื่อขยายธุรกิจได้

ขายพร้อมระบบดังนี้ครับ

• VPS Server (ใช้ HDD เป็น SSD ทั้งหมด และใช้ server แบบ Hyper Converged)
  • VPS Server HP Server HDD 1 ตัว สำหรับ internal use
  • Control Server, Billing Server แยกออกมาอย่างละ 1 ตัว
  • FTP Backup Server (ตัวนี้สามารถไม่รับได้นะครับ หากว่าสามารถหา server มาให้ผม setup backup FTP server ให้ก็ยินดีทำให้ครับ ตัวนี้ผมใช้ HP Mini server ซึ่งอาจจะกินพื้นที่ U ไป 3-4U ซึ่งอาจจะเปลือง Hosting space ได้)

ต้องการขายเพราะไม่มีเวลาดูแล เพราะมีงานประจำครับ
ปัจจุบันระบบยังทำงานได้ดีอยู่ และไม่มีปัญหาใดๆนะครับ สามารถรับลูกค้า ทำงานต่อได้เลย
ยินดีสอนการติดตั้ง และการดูแลระบบทั้งหมดให้ เพื่อให้นำไปดูแลต่อได้ครับ

ต้องการขายต่อในราคาที่เอาไปดูแลต่อได้ 350,000.- บาทครับ
ต้องการคนที่สนใจจริงๆนะครับ
หรือหากต้องการซื้อ แล้วย้ายลูกค้าไประบบ Hosting ที่มีอยู่แล้ว โดยไม่รับระบบทั้งหมดเลยก็ได้นะครับ
สามารถโทรมาคุยกันได้

ขอบคุณมากๆครับ
ติดต่อ: กอล์ฟ 090-993-6166

ป.ล. ขออนุญาตยังไม่แจ้งชื่อ hosting และรายละเอียดลึกๆนะครับ
เพราะอาจจะกระทบกับกลุ่มลูกค้าที่ใช้งานอยู่ และต้องการคนที่สนใจจริงๆครับ

สนใจฮะ เดี๋ยวพรุ่งนี้บ่ายๆผมติดต่อไปครับ

ขายแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ