มีลูกค้าผมต้องการหา vps เพื่อทำ voip

มีลูกค้าผมต้องการหา VPS เพื่อทำ VOIP นะครับ เขามี License จาก กทช. เรียบร้อยแล้ว ต้องการ Linux ตอนนี้เขาใช้บริการ VPS ต่างประเทศอยู่ ต้องการใช้ในไทย มีท่านใดสนใจ ติดต่อเข้ามาได้ครับ ขอแบบเสถียรหน่อย ลูกค้าผมเขาแจ้งมา

หากมี License จาก กทช. ทางเรายินดีครับ (ติดต่อมาตามลายเซ็นต์)

www.vps-reseller.com

หจก. สมาร์ทเน็ต คอนซัลแทนท์

ขอเสนอตัวครับ www.siamdata.net ใช้ XEN เป็น BASE ครับ Dedicated RAM HD CPU ออกจากกันอย่างเด็ดขาดครับ

ลองรับทั้ง WINDOWS2003 และ LINUX ครับ

มีให้เลือกใช้งานทั้ง Harddisk SATA และ SAS

ขอบคุณครับ

ถ้าสนใจแบบพรีเมี่ยมก็
www.bestthaihost.com/vps.php

ใช้ Switch ของ CISCO และ 3COM Managed เท่านั้นครับ

ของผมมีตั้งแต่ 999 บาทครับ