ต้องการเช่า vps เพื่อใช้งาน smtp จำนวน 50 เครื่อง

สวัสดีครับ

ผมต้องการเช่า vps เพื่อใช้งาน SMTP เชื่อมต่อกับโปรแกรมทางด้าน email marketing
มีท่านใดให้บริการทางด้านนี้บางไหมครับ ต้องการเช่าเป็นรายเดือนครับ
ผมต้องการ 50 ตัวครับ ท่านใดมี 5-10 ตัวก็ได้นะครับ

สอบถามเพิ่มเติมที่
Attapol Prasentkantrong
084-081-6564
itsstone[at]hotmail.com
942/3 moo.12 bangna bangkok 10260

ต้องถามกลับก่อนว่า ใช้งาน ต่อตัววันละ กี่ฉบับ

วันละไม่เกิน 30000 อีเมล์ต่อหนึ่ง vps ครับ

ส่งในครั้งเดียว หรือค่อยๆส่ง ครับ

หนักพอตัวนะนั้น ip อาจโดนแบนได้

[COLOR=#333333][FONT=Verdana]ห้างหุ้นส่วนจำกัด เซิร์ฟเน็ตโซลูชั่น
18/290 อาคารลุมพินี เพลส รัชดา-ท่าพระ
ถนนรัชดาภิเษก (ท่าพระ-ตากสิน) แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 10600
[/FONT][/COLOR]
[COLOR=#333333][FONT=Verdana]โทรศัพท์ :0-2466-0315 จ - ศ (9.00-18.00)
โทรสาร : 0-2466-0314
Hotline: 08-9990-0819

สอบถามได้ครับ ระบบ Cloud สามารถ Copy vm ได้เองด้วยครับ
ติดต่อ info AT servenet.co.th[/FONT][/COLOR]

ส่งครั้งเดียวครับ แต่ทำตามนโยบการส่งอีเมล์ให้เป็น email marketing ไม่ใช่ spam ครับ

ลองดูไอ้นี่มั้ยครับ?[URL=“http://aws.amazon.com/ses/”]
http://aws.amazon.com/ses/

โห เยอะจัง

www.bestthaihost.com/vps.html

มีหลาย idc หลาย ip หลายclass ให้บริการ
ติดต่อเข้ามาได้ครับ

มีให้บริการครับบน SSD ต่อ Raid 5 ผ่าน LSI MegaRaid เร็ว แรง เสถียร

แต่จริง ๆ แนะนำวางเครื่องเองดีกว่าครับแบบนี้

ส่งเมล์วันละ 1.5ล้านฉบับ เรียกให้สวยหรูว่า email marketting แปลเป็นคำง่ายๆก็คือ ส่ง spam เมล์ นั่นแหละ

ผมว่าผมยังไม่ได้แจ้งนะครับ ว่าผมนำไปใช้ทำอะไรสำหรับ 50 เครื่องนี้ คุณยังไม่รู้เลยด้วยซ้ำว่าผมมีลูกค้ากี่บริษัท และแต่ละบริษัทมีรายชื่อลูกค้าเท่าไร ประเทศอะไรบาง
software แบบไหนที่ถูกนำมาใช้รวม แต่ก็ระบุว่าผมทำ spam ไปเรียบร้อย แอบเห็นใจนะครับอาจจะเจอลูกค้าแย่ๆมาเยอะ

Quote คำตอบของคุณมาให้อ่านเองอีกทีครับ เผื่อจะลืมไปว่าตอบไว้เองว่าจะเอา vps ทั้ง 50 ไปทำอะไร

ปล.1 ระดับคุณแมน kke แล้วลูกค้ามีแต่ VIP แหละครับ ไม่ต้องห่วง
ปล.2 หวังว่าก่อน จขกท.จะใช้บริการที่ใด คงทำความเข้าใจกับกฎ กติกา ข้อบังคับของที่นั้นให้เข้าใจ ให้ดีน่ะครับ จะได้ไม่ต้องมีปัญหาในภายหลัง

เผื่อไม่เห็น ขอ quote ซ้ำอีกที

อยากส่งเมลเยอะๆ ใช้บริการตัวนนี้ดีกว่าครับ มี report ให้ดูชัดเจนด้วย

คุณ itsstone ครับ บริษัทผมกำลังหา software ทำ email marketing อยู่ พยายามดูมาหลายตัวแล้วแต่ยังไม่ work ต้องการความสามารถที่จะส่งเมล์ได้ มากกว่า 100 ล้านฉบับต่อวัน (ไม่ใช่ SPAM) และ สามารถส่งเข้า yahoo และ aol ได้โดยไม่มีปัญหา รบกวนติดต่อกลับด้วยครับ

ใครจะส่ง เข้า hotmail, yahoo, aol

ดูแบนวิธ inter ขา อัพด้วยนะครับ ส่งล้านฉบับนี่หมดได้ง่าย ๆ

Readyidc.com
IDC อยู่ CAT สี่พระยาค่ะ

การส่ง E-Mail มาก ๆ ไม่จำเป็นต้องเป็น Spam เสมอไปนะครับ
อย่างบ้างบริษัทใหญ่ ๆ มีคนเต็มใจรับข่าวสารพวกนี้เยอะเลยครับ

ตามนั้นเลยครับ