ผู้ให้บริการ VPS ท่านใดมีบริการ Resales สำหรับผมบ้างครับ

เป็นอะไรที่ค่อนข้างเอาเปรียบผู้ให้บริการมากนะครับ แต่ผมก็อดไม่ได้ที่จะตั้งกระทู้ถามครับ เผื่อมีท่านใดใจดีบ้างครับ ถ้าท่านใดใจดีผมรบกวน PM รายละเอียดให้กระผมด้วยนะครับ เบอร์โทรก็ได้ครับ พรุ่งนี้เช้าๆ จะโทรไปสอบถามครับ

All Requests หรือเปล่า ???

จะเช่าเท่าไหร่ล่ะครับ เช่าเยอะยังไงก็ลดได้ครับ. แต่เสี่ยโพสผิดห้องนะเอย

ก่อนอื่นขอโทษที่โพสผิดห้องครับ

สำหรับ VPS ที่ผมจะเอาไป Resale จะไม่ขอลดราคาใดๆ ครับ ถ้าท่าน ??? อนุญาตให้กระผมทำได้ สมมุติว่าท่าน ??? ให้เช่าเดือนละ 1,000 ผมอาจแค่เพิ่ม 50-100 บาทแค่นี้ครับ ที่มาตั้งกระทู้เพื่ออยากได้ผู้ให้บริการที่เสนอยินยอม มาให้ครับ ไม่อยากทำแบบนี้กับผู้ให้บริการโดยพลการครับ และอยากได้เบอร์โทรดีๆ ไว้ติดต่อประสาน สอบถามข้อมูลนิดหน่อยครับ

อยากได้ VPS

IDC in Thailand

CP: DirectAdmin

RAM 1.5GB+

Storage 40GB+

Type core: OpenVZ, XEN อะไรก็ได้ขอแค่เป็น VPS ครับ

ราคาเริ่มต้นที่อยากได้ 999+ ครับ

ปล. ??? คือคนที่จะ PM รายละเอียดข้อเสนอมาให้ผมครับ ^^

เร็วๆ นี้ครับ คล้ายๆ Reseller

ยืนรอ PM ครับ จะมีซัก ??? ไหม

ราคาที่อยากได้ เป็น 999+ ด้วยเหรอครับ

ฮ่าๆ อยากเริ่มต้น ด้วยตัวเลข สวยๆ ครับ 333, 999 ฯลฯ ได้แล้วตามใจหวัง