VPS Linux รันบน SSD ให้แรมมากถึง 2GB ราคาเพียง 1000/เดือน ฟรี Directadmin ลิขสิทธิ์แท้

เปิดร้านครับ

เครื่องเก่าเต็มแล้ว เครื่องใหม่พร้อมรับ พรุ่งนี้เป็นต้นไปครับ

order และโอนเงินเข้ามารอได้เลยครับ

ยิ่งลุยยิ่งแรงจริงๆเสี่ยเท็น

ยังจนอยู่เลยสหาย

เครื่องใหม่ พร้อมให้เข้ามา ใช้บริการแล้วครับ 29vps.com ได้รับความไว้วางใจจากลูกค้า กว่า 100ไอพี

ตอนนี้เครื่องบใหม่ ใกล้เต็มอีกแล้วครับ เดี๋ยวกลางๆหรือปลายๆเดือนหน้า จะออกเครื่องที่ 6แล้ว

รับเรื่อยๆครับ

กว่า 120 Licens Directadmin เป็นตัวตัดสินคุณภาพ

ยังรับเรื่อยๆครับ

DA แท้ทุก VPS นะครับ

ตอนนี้ เพิ่มเครื่องเรื่อยๆครับ

หมดคราวนี้ คงหยุดก่อน รอราคา HDD ลง

เปิดรับต่อครับ

จัดเครื่องใหม่แล้ว

VPS เครื่องใหม่ ยังว่างหลายที่ครับ

Update เครื่องใหม่ว่างมากๆ

รับต่อไปครับ

เปิดรับต่อไป

รับต่อครับ

รับต่อครับ

ยังเปิดรับครับ

ดีทุกอย่างฮะ แต่ติดใจอยู่เรื่องเดียวคือเงื่อนไขการให้บริการ แบบว่ามันรัดกุมมากๆเลย เลยทำให้ต้องชั่งใจมากเลยที่เดียวคับ^^

เงื่อนไข เพื่อปกป้องคนทั้งเครื่องครับ ไม่ปล่อยให้คนเห็นแก่พวกสร้างปัญหา บางคน ทําให้คนอื่นเดือดร้อนครับ