VPS Linux รันบน SSD ให้แรมมากถึง 2GB ราคาเพียง 1000/เดือน ฟรี Directadmin ลิขสิทธิ์แท้

แรงๆเลยค๊าบ ลิขสิทธิ แท้ทุกอย่าง ไม่มี เทียม

อัพหน่อยนะครับ

เครื่องใหม่ยังว่างมากๆ

ลิขสิทธิ์ Directadmin ของแท้ แน่นอน ไม่มีหมกเม็ดจ้า

ประเมิณ ได้จากจํานวน Licens ครับ ลุกค้า ไว้ใจในบริการมากหมาย

อันนี้แค่เฉพาะลูกค้าที่ ต้องการ Directadmin ด้วยเท่านั้น

ยังมีลูกค้าอีกจํานวนมากที่เป็นลุกค้า แต่ไม่ได้ ใช้ License Directadmin

หากตรวจพบว่าเป็นของปลอมตั้งกระทู้ด่าได้เลยจ๊ะ

อัพไปต่อ

เหลืออีกนิด

ตอนนี้ว่าง 3 ที่นะครับ

กลางๆเดือนหน้า จะขึ้นเครื่อง 4แล้ว พัฒนาไม่หยุดหย่อนแน่นอนครับ

ตอนนี้ ว่างอีก 1 ที่นะครับ ให้ยืม Directadmin ลิขสิทธิ์แท้ ตลอดที่ใช้บริการ

ไม่รับ ผิดกฏหมายทุกชนิด หรือใคร จะวางโคโล ก็ติดต่อได้นะครับ

การันตรีว่าของแท้

ว่างครับสิขสิทแท้แน่นอน

Server เครื่อง ที่ 4 มาแล้ว แรงไม่หยุดยั้ง

Ram 16GB

ขุมพลัง Xeon 3450

SSD เป็น Os หลัก แรงชัวๆ

บอร์ด GPV

SSD เข้าประจําการ

HDD Hot Swap

พร้อมเริ่มให้ บริการ พรุ่งนี้ 11โมง

พร้อมฟรี จูน Server จนสเถียร ฟรีๆ กันไปเลย รับประกันเพราะรับจูน Server มาเป็น ร้อยตัวแล้ว

ตัวอย่างลุกค้าท่านนึง

800 กว่าคน ออนพร้อมกัน ว้าวๆๆๆๆ

40K UIP - 60K UIP ออนเนียนๆ ไม่มีล่ม

จูนเทพไม่เทพไม่รู้ รู้แต่ว่า 60K UIP แรมใช้แค่ 700 เมก

.

หมายเหตุ ขึ้นอยู่กับสคิปด้วยนะครับ ถ้าเล่น plugin หนักๆ ก็จูนม่ายไหว

:wanwan017: :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017:

สนใจ order + โอนเงินทิ้งไว้ได้ พรุ่งนี้ จะส่ง ให้ ทันที ก่อนเที่ยง

ไม่รับ กบ ทีมสปีค และผิดกฏหมายทุกชนิด

ก่อนย้าย และก่อนจูน

หลังย้าย และหลังจูน

รับวงโคโลด้วยนะครับ

ลูกค้ายุบจาก เครื่องเช่า มาเป็น VPS จูนอีกนิดหน่อย ใครจะเชื่อ VPS จูนดีๆ แหล่มกว่าเยอะ

22K UIP แพลน 3 ชิวมาก

รับเรื่อยๆครับ เครื่อง 4 มาแล้ว

ตอนนี้เครื่อง ใหม่มาแล้วนะครับ

licens directadmin ของแท้ทุก vps

การันตรี ได้เลยไม่มีปัญหาในภายหลัง

ลูกค้า 80vps

ว่างๆๆ

ยังว่าง นิดหน่อยครับ

อัพต่อครับ การันตี ความ แรง

อัพเดทครับ

ยังว่างนะครับ รับประกัน ทุก vps ใช้ directadmin

licens ของแท้ทุก แพคเกต

หากตรวจเจอว่าผมใช้ของปลอม ตั้งกระทู้ประนามได้ครับ

วาง server ที่ csloxinfo รัชดา รับประกันคุณภาพจริงๆ

วางมาปีครึ่ง ไม่เคยมีปํยหา เนื่องจาก cs เลย