มี VPS ไหน ที่ มีการบริการ ให้ Jump harddisc แบบที่ กสท. ชั้น4 บ้าง บ่ ครับ

เห็นราคา VPS แต่ ละเจ้า แล้วสนใจ ครับ อยากเอาไว้ ลอง ตั้งระบบ เอง และ ทำเว็บโน่นนี่
ถ้า มีการเข้า ไป Jump harddisc ได้ด้วยนี่ จะน่าสนมากเลยครับ แบ่งพื้นที่บางส่วนไว้

ย้ายเข้า Request เลยครับ น่าจะมีคนเสนอราคาครับผม :wub:

[quote author=panus888 link=topic=16660.msg156040#msg156040 date=1231320275]
เห็นราคา VPS แต่ ละเจ้า แล้วสนใจ ครับ อยากเอาไว้ ลอง ตั้งระบบ เอง และ ทำเว็บโน่นนี่
ถ้า มีการเข้า ไป Jump harddisc ได้ด้วยนี่ จะน่าสนมากเลยครับ แบ่งพื้นที่บางส่วนไว้

อาจจะทําได้นะแต่เครื่องคงแถวๆ โปรอัน กะ โอริโอ เพราะที่อื่นๆรู้สึกจะเคียวน่าดู

VSP นี้ ไม่สามารถ Jump ข้อมูลได้ครับ แต่ถ้าต้องการก็จะมี Temerninal ให้ jump แล้ว สั่งงานแทนครับ อย่างของผมตัว Control จะอยู่ ที่ Otaro ถ้าต้องการจะสำรองข้อมูล ก็สามารถเอา Hardisk ไป Jump ได้ ครับ แต่ไม่สามารถ Jump เข้าที่ VPS ได้โดยตรงครับ แต่ บริการของผมนี้ จะมี VPS ที่รันได้เฉพาะ Linux กับ VDS ที่รันได้ทุก OS ครับ

ขอบคุณ ทุกคำตอบ มากครับผม