อยากได้ vps inter ที่มี DA ให้ใช้ครับ

ผมว่าน่าจะลงห้องนี้ถูกแล้วนะครับ เพราะมีการให้เสนอขายด้วย

จริง ๆ ผมเล็ง ๆ dotsiam หรือไม่ก็ upsiwa ไว้

แต่โทรติดต่อไม่ได้เลยตั้งแต่เมื่อวานแล้ว search หาเองก็ไม่ค่อยเจอ (เจอก็แพงมหาโหด)

เข้าเรื่องดีกว่า
ก็อยากได้ราคาไม่สูงครับ สเปคก็ disk-10G , แบนด์วิท-30G แรมก็ 512 อย่างต่ำ ประมาณนี้ครับ ราคาก็อยากได้ราคาประมาณ 500/เดือน

อันนี้สเปคขึ้นต่ำนะครับ ใครให้เยอะกว่าแต่ราคาเท่าเดิมก็ขอบคุณครับ

ปล.ราคาเป็นราคาที่อยากได้ แต่ ± บ้างก็พอไหวครับ
ปล.2 เว็บ 18+ ครับ

หายากนิดหนึ่งนะคับ

แต่ผมได้มาแล้ว

lol

PM ไปแล้วครับ

ทำ 18+ ส่วนใหญ่ที่เห็นๆ PV มหาโหดทั้งนั้น

แพลนเริ่มต้นสามารถใช้งานได้ครับ ต้องการข้อมูลเพิ่มเติมรบกวนอีเมล์ติดต่อเข้ามานะครับ

ผมทำ order ไปแล้ว ตั่งแต่วันที่ 08/07/10

[quote author=Freshy link=topic=28702.msg269004#msg269004 date=1278595367]
ผมทำ order ไปแล้ว ตั่งแต่วันที่ 08/07/10

VPS Unit ทำงาน allowcation ให้แล้ว แต่ตอนนี้กำลังรอทาง IDC ส่ง IP Block มาให้ และติดตั้ง DirectAdmin ในลำดับถัดไปครับ

ลบๆ พิมพ์ผิด

ขอบคุณครับ ผมก็นึกว่ามีปัญหาอะไรซะแล้ว โทรไปก็ไม่รับซะด้วย

ก็ขอให้เสร็จเร็ว ๆ นะครับ (เพราะตอนนี้หมดระยะเวลาเช่าเจ้าเก่าแล้ว เว็บลอยไม่มีที่ลงอยู่)

ปล. ราคาจริง