มาแล้วครับการเปิดตัวสุดยอด VPS จาก Hostparagon!

นานแล้วนะครับที่ Hostparagon ไม่ได้โฆษณาขาย VPS จริงๆ ไม่ได้ไปไหนครับ ไปซุ่มพัฒนาระบบมา ตอนนี้ก็เป็นที่ยอมรัับจากลูกค้าที่ใช้บริืการกับเราว่า VPS ของเรามีความเสถียรทำงานเร็วและประสิทธิภาพสูงสุด และเพื่อตอกย้ำถึงการพัฒนาอย่างต่อเนื่องของเรา Hostparagon ยินดีนำเสนอบริการ VPS ระดับ VIP สำหรับสมาชิก THT และผู้ทีึ่กำลังจะก้าวเข้าสู่การเป็นผู้ให้บริการ Hosting ระดับมืออาชีพ

เริ่มต้นด้วย (Spec นี้รองรับสำหรับลูกค้าที่เลือก Plan 1 - 3 ดูรายละเอียด Plan ได้ที่ http://www.hostparagon.com/?status=vps)
Spec ธรรมดากันก่อน
Spec นี้ได้รัยการปรับปรุงอย่างดีครับ
เป็นเครื่อง Intel

อลังการงานสร้าง

เมพขิงๆ

สาธุ

เริ่มต้นรับปี 2009 ได้สวยครับ :slight_smile:

โอ้แม่เจ้า

โอ้น่าสนใจครับ

EMS เจ้านี้สุดยอดจริงๆ ไม่เคยทำให้ผิดหวัง

ปล. เมพ แปลว่าอะไรเหรอครับ เจอบ่อยๆ แต่ไม่รู้ความหมาย เคยเจอแต่คำว่า เทพ

เทพจริงๆ ----- เกรียนมักพิมพ์เร็ว พิมพ์ผิดประจำ เวลาพิมพ์เสร็จก็ไม่ได้ตรวจทาน ก็รีบส่งออกไป มันเลยกลายเป็น — เมพขิงๆ

เมพขิง ๆ

รับ จัดชุด spec ด้านบนไม๊ครับ จะซื้อเฉพาะ server ไปใช้งานส่วน ตัวครับ

Spec
CPU Xeon E5405 x 2
คือ

เขียนเว็บสำเร็จรูปกำลังจะเสร็จ ของใช้ VPS หน่อยละกันเด่วจะติดต่อไปนะครับ

Plan 6 นี่ยกเหมือนจะ Dedicate แล้วนะครับ หุหุ

Plan 5 ก็ เทพแล้ว :smash:

[quote author=dboy link=topic=16112.msg150777#msg150777 date=1228791105]
รับ จัดชุด spec ด้านบนไม๊ครับ จะซื้อเฉพาะ server ไปใช้งานส่วน ตัวครับ

Spec
CPU Xeon E5405 x 2
คือ

อลังการงานสร้างจริงๆครับ :wub:

เมพขิงๆ ด้วย

ขอบคุณมากครับ สำหรับความรู้ใหม่ :slight_smile:

เมพขิงๆ - เทพจริงๆ ++!!