ใครพอจะรู้จัก vps ดีๆ ใน Finland กับ Denmark บ้างครับ

ใครพอจะรู้จัก vps ดีๆ ใน Finland กับ Denmark บ้างครับ ผมหาใน google มาซักพักละ ส่วนใหญ่จะอ่านไม่ออกไม่ก็ราคาแพงมากครับ มากกว่า $100/เดือน สำหรับ vps 500mb ram

หรือพอจะชี้แหล่งได้บ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สงสัยว่าทำไม ต้อง Finland กับ Denmark ไม่เอาของ America ไปเลยหล่ะถูกกว่าเข้าได้ค่อนข้างเร็วทั่วโลก :d5f02ecd:

ผมจะใช้ ip ของ finland กับ denmark น่ะครับ