ต้องการเช่า VPS/Dedicate รายละเอียดด้านในครับ

ตามหา VPS/Dedicate Server แรม 4GB ขึ้น เซิฟอยู่ CAT IDC (หรือ IDC อื่นๆที่มีพอร์ตออกต่างประเทศสูง) มี Direct Admin/cPanel ให้ จูนเซิฟเวอร์ให้ได้ สามารถสั่งปิดเปิดเครื่องได้เองครับ ขอราคาหน่อยครับสนใจจะติดต่อไป ใช้เซิฟเวอร์เชื่อมต่อกับเซิฟเวอร์ต่างประเทศ

หรือใครมีแนวทางไหนเสนอให้ผมก็ได้นะครับ ขอบคุณมากๆครับ

PM ไปแล้วครับ

PM ให้เรียบร้อย ยินดีให้บริการครับ

:baa60776:

PM ไปแล้วครับ ฝากพิจารณาด้วยครับ

INTER ถ้าไม่ซื้อแยกใช้แบบแชร์ยังไงก็ไม่มีทางนิ่งหรอกครับ

www.bestthaihost.com ครับ
วางที่ CAT IDC ชั้น13

[B]ขออีกเครื่องครับ Dedicate แรม 6GB / CAT IDC / 4 Core+ เสนอราคามาหน่อยนะครับตัดสินใจยากมาก ขอบคุณมากครับ[/B]

PM ไปแล้วครับ ฝากพิจารณาด้วยครับ