เพื่อนฝากถามมาว่า vps นอก 3 ตัวนี้อันไหนดีที่สุดครับ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

เพื่อนฝากถามมาว่า vps นอก 3 ตัวนี้อันไหนดีที่สุดครับ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

hostgator
vsp.net
digitalocean

3 อันนี้อันไหนดีที่สุดครับ ^^ เพื่อนบอกว่าถ้าเป็นไปได้อยากได้อันที่มี live support น่ะครับ ^^

ถ้ามีที่ที่ดีกว่า 3 อันนี้รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ^^

ปล. ส่วนตัวใช้ shared เลยไม่รู้จะแนะนำเค้าอย่างไงดีครับ Shared มือสองด้วย ซื้อต่อเค้ามาอีกที 5555 ^^

รับราคาได้ก็ Hostgator อ่ะครับมี LiveChat

ram 2gb ตกเดือนละ $90