หาแนวร่วมใช้ vps ครับ [รับ 3 คน รวมผมด้วยเป็น 4]

*ไม่รับคนโหลดบิตนะครับ

CPU: Intel Dual Core ซักรุ่นครับกำลังคิดอยู่
HDD: คนละ 70 GB (RAID 1 นะครับ)
RAM: 4 GB (แต่แบ่งให้จริงน่าจะได้คนละ 768 MB Guaranteed RAM นะครับไม่ใช่ Burst RAM ) ส่วน 1 GB ไว้สำหรับ System ครับ

ทั้งเครื่องใช้กันแค่ 4 คนครับผม

สามารถ install ลง OS เองได้เลยครับ เซ็ตเองทั้งระบบนะครับ ขอคนเป็นนิดนึง

คนละ 800 บาทครับ

MSN : kamol.s@live.com

แล้วถ้าเกิดคนใดในกลุ่มมีปัญหาค่าใช้จ่ายต่อเดือน

แล้วไม่แย่ไปทั้งเครื่องเหรอครับแบบนี้

ผมว่าถ้าอย่างนั้นเอา atom ดีกว่านะครับ
หรือไม่ก็ไปหาเช่า vps เอา เห็นต่ำกว่า 1000 บาท ต่อเดือนก็มีครับ
แต่คงไม่มี raid 1 อย่างที่คุณต้องการรึเปล่าเอ๋ย